Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอเสียงคนใช้ F8SN หน่อยครับ แชร์ประสบการณ์ความมันส์ระดับ GF 9500M GS กัน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เหอๆ ขอบคุณจ้าทุกท่าน
    เหนคุณ aunji ใช้สวยดี^^เลยลองศึกษาเสปคทีนี้ เลยมึนตึบว่าจะเอาตัวไหนดี เพราะตอนแรกกะว่าจะเปลี่ยนไปใช้s41 แต่มาเจอf8 เลยเลือกไม่ถูกเลย แต่คิดว่าคงซื้อข้างนอกในงานไม่ไหว ไม่รุจะไปนั่งตรงไหนกลัวโดนเหยียบT_T

Comment

ราคาก็ต่างแล้วครับ

Comment

9500 ลากแล้วเอาคะแนนมาอวดหน่อยคร้าบบ อยาหเห็นๆ

Comment

ทำไมเครื่องของผม 6920g มันเล่นเกมกระตุกอะครับ แรกๆก็เล่นลื่นมากๆมายจู่ๆมันก็กระตุก มันเกิดจากไรอ่าครับเซงมากๆ

Comment

Originally posted by samuraiman View Post
            ทำไมเครื่องของผม 6920g มันเล่นเกมกระตุกอะครับ แรกๆก็เล่นลื่นมากๆมายจู่ๆมันก็กระตุก มันเกิดจากไรอ่าครับเซงมากๆ
            รอท่านvam มาตอบครับ ขานั้นเจ้าพ่อ 6920 ครับ

Comment

ผมก็ว่าจะเอา รุ่น f8sn อะครับเดียวซื้อมาแล้ว จะเขาร่วมด้วยนะครับ อิอิ

Comment

ถอยมาแล้ว แต่ยังไม่มีเกมส์เล่นครับ
                รู้แต่ว่า PES2008 ลื่นดี

Comment

s41 ไฟดูดด้วยหนิ หึหึ

F8 ไม่ดูดหนิ หึหึ

s41 แรงหนิ หึหึ

F8 ก็แหรงหนิ หึหึ

S41 BenQ ชื่อเท่หนิ หึหึ

F8 Asus ชื่อเท่กว่าหนิ หึหึ

S41 ล๊อกเครื่องได้ด้วยหนิ หึหึ

F8 แสกนนิ้วมือ จับใบหน้า ได้ด้วยหนิ หึหึ

Comment

Originally posted by rkorkorkorko View Post
                    s41 ไฟดูดด้วยหนิ หึหึ

F8 ไม่ดูดหนิ หึหึ

s41 แรงหนิ หึหึ

F8 ก็แหรงหนิ หึหึ

S41 BenQ ชื่อเท่หนิ หึหึ

F8 Asus ชื่อเท่กว่าหนิ หึหึ

S41 ล๊อกเครื่องได้ด้วยหนิ หึหึ

F8 แสกนนิ้วมือ จับใบหน้า ได้ด้วยหนิ หึหึ
                    จิงหรอหนิ หึหึ

ตัดสินไจไม่ถูกเรย

ไม่มีไครเชียร์ dell เรยหรอ 55+

Comment

เชียร์ f8 asus เหมือนกาน

Comment

ไปถอย F8sn ให้เพื่อน 37900 อิอิ

Comment

Working...
                        X