Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขออนุญาตเปิดกระทู้น่ะครับ จะถามเรื่อง INK TANK

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขออนุญาตเปิดกระทู้น่ะครับ จะถามเรื่อง INK TANK

ใครเคยใช้ INK TANK กับ Epson R230 บ้างอ่ะครับ ของแท้ไม่ไหวแพงใช้แปบก็หมด เลยกำลังศึกษาเคยถามที่ร้านดูเห็นเค้าบอกว่าต้องไล่อากาศด้วย เลยไม่ได้ถามวิธีไล่ เลยอยากจะถามเรื่องการไล่อากาศน่ะครับใครทำเป็นบ้างสอนหน่อยครับ มีรูปประกอบด้วยยิ่งดีครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ไล่ิอากาศก็เเค่ใช้โปรแกรมหรือกดที่เครื่อวก็ได้ให้มันดูดน้ำหมึกทิ้งอ่ะครับโปรแกรมชื่อssc service utility

Comment

Working...
    X