Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนถามสมาชิก Torrent Move หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนถามสมาชิก Torrent Move หน่อยครับ

มีของสมนาคุณ สำหรับคนที่ช่วยแก้ปัญหาให้ผมได้ คือว่า ผมเป็นสมาชิกอยุ่ แต่ตอนนี้โดน Disable ID เค้าแจ้งว่าเพราะค่าสถิตติดลบเกิน5000 เข้าล๊อกอินไม่ได้ ไฟล์ที่โหลดค้าอยุ่โหลดต่อไม่ได้ ไฟล์ที่ปล่อยก็ไม่ออก ต้องทำยังไงถึงจะเพิ่มค่าสถิตให้ติดลบน้อยกว่านี้ครับ เพื่อนสมาชิกท่านใดแนะนำหรือช่วยผมได้มั่ง ผมเล่นไม่ค่อยเก่งนานๆโหลดไฟล์ทีเลยไม่ชำนาญเรื่องค่าต่างๆ และกฏหยุมหยิม ไม่เหมือนพวกนักโหลดมืออาชีพอ่ะครับ
    ของสมนาคุณ รับไปเลยหมึกอิงค์เจ็ตของแท้ Canon รหัส3e ใหม่ยังไม่แกะกล่อง ใช้กับเครื่องปรินเตอร์ Canon รุ่น pixma ip3000 ip4000 ip4000r ip5000 i550 i850 i6100 i6500 s400 s450 s500 s600 s4500 s6300 bjc3000 (series) bjc6000 (series) ฯลฯ
    Attached Files
    Last edited by [V]alentine; 20 Jun 2008, 21:56:32.

seeders

สถานะ : สถิตด้านสว่าง ค่าพลังสถิต : 40285

Comment

ถ้าโดนแล้วก้อเอามาไม่ได้แล้วคับ ตามกดเข้า ต้องสมัครใหม่

Comment

มีขายหรือแบ่งค่าสถิตไหมครับ
        Last edited by [V]alentine; 9 Jun 2008, 13:28:28.

Comment

อยากสมัครใหม่ ใครส่งอินไวท์ให้ผมได้ปะครับ

Comment

ดันให้ ไม่ได้เป็นสมาชิกเวป Torrent Move อะ

Comment

ผมค่า Invite ไม่ถึง หุหุ อดละกานนะ.. - -*

Comment

ตอนนี้คัยเข้า ทอเร้นมูฟ ได้มั่ง

ทำไมผมเข้าไม่ได้เลยอ่ะ
                ทั้ง url สำรอง

Comment

เล่นเว็บอื่นก็ได้นิครับไม่เห็นต้องง้อเลย ไฟล์ใน torrent move ก็เอามาจากเว็บอื่นทั้งนั้นมันไม่ได้เป็นต้นไฟล์นิครับ เว็บอื่นก็มี อยาก cosmoza ก็เยอะเเยะครับอยากได้บอกเลยผมจะส่งให้เลย

Comment

Originally posted by TWK. View Post
                    ดันให้ ไม่ได้เป็นสมาชิกเวป Torrent Move อะ
                    ขอบคุณครับ

Comment

Torrent Move เลิกเล่นไปล่ะ ยุ่งยากเกินคนก็ไม่ค่อยมี เล่น2bb กะ siambit ดีกว่า

Comment

แสดงว่าคุนโหลดแล้วไม่ปล่อยอ่ะ

ต้องปล่อย แล้วพลังมันจาขึ้นเอง ถ้าไม่ปล่อย มันจาค่อยๆติดลบ

Comment

ของผมก็ใกล้จะหมดแล้ว ค่าสถิตด้านสว่างอ่ะ --*

Comment

ผมเลิกเล่น TM ไปนานแล้วครับ

ช่วงแรกสมัครใช้โคปล่อย พอไม่ได้เช่าโคผมก็ไม่ได้ปล่อยอีกเลย

โหลดก็ไม่ค่อยได้โหลดเหมือนกัน จะมีบ้างแค่ไฟล์เล็ก ๆ

เจอระบบนี้เข้าไป เลิกเล่น TM ดีกว่า น่ารำคาญ

Comment

ที่tmมันยุ่งยาก เพราะเค้าคัดให้สำหรับคนเล่นจริงๆ(ผมคิดว่านะ) ไฟล์ส่วนใหญ่มันก็วนๆกันอยู่แค่นี้แหละคับ แบบตอนนี้ผมเล่นอยู่2ที่ tmก่ะsb ส่วนใหญ่โหลดทีtmเพราะมี...เยอะ ฮาๆ มันต่างกันตรงนี้แหละคับ ที่เหลือเหมือนกันหมด ่

Comment

Working...
                              X