Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีใครใช้ Samsumg 19wide' ตัว 943BWX แล้วเป็นแบบนี้มั่ง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีใครใช้ Samsumg 19wide' ตัว 943BWX แล้วเป็นแบบนี้มั่ง

จากที่ผมเจอคือเวลามีการเคลื่อนไหวเร็วของภาพเหมือนมันจะเป็นเส้นๆ

เวลาดูหนังเสียรม มากใครเป็นมั่งครับ

หรือต้องทำใจ

เป็นที่การ์ดจอหรือป่าวครับ

Comment

ไม่เห็นภาพอ่ะครับ บอกลำบาก

Comment

ถ้าเป็นการ์ดจอ ของ nvedai ตอ้งเข้าไปเซต ตรง 3D ใน เพอพอตี้ครับ ของผมก็ช้ายอยู่ 943BWX ตอนแรกๆ ก็ไม่รู้หรอกว่าเป็นไร ทำไมเป็นเส้นๆ เวลาดูหนังหรือว่าเล่นเกมที่มีการเคลื่อนที่ไวๆ อย่าง นีดฟอสปีด หรือ วินนิ่ง เข้าไปเซตแล้ว มันก้อหายเลยครับ ไม่เป็นอีก ต่อไป เด๋วยังไง จะเอาภาพมาให้ดูนะว่าเซตกันตรงไหน .......

Comment

เป็น ATI ครับตัว 3870

เวลาภาพเคลื่อนไหวเร็วๆเหมือนมันเป็นคลื่น

Comment

มันเป็นเฉพาะตอนภาพเคลื่อนไหวเร็วๆผม ถ่ายรูปไม่ทัน

Comment

Working...
            X