Announcement

Collapse
No announcement yet.

Direct X 10

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

อันตรายกว่าไวรัสอีกนะตัวนี้

Comment

คงจะยากอ่าครับ เดี๋ยวถ้ามีคนทำได้จะทำตามครับ

Comment

ผมเอาครับ ท่าน TWK อัพให้หน่อยครับ ผมอยากได้ จะอ๊าววว

Comment

ตัวเดียวกับกระทู้ก่อนรึป่าวหว่า ที่โชว์แค่DX10เฉยเฉยแต่เวลารันเกมส์ยังเป็นDx9

Comment

อยากรู้เหมือนกัน แต่คงมีกับวิสต้าอย่างเดียวมั้งครับ

Comment

ผมใช้ xp ครับ แต่ ไม่เข้าใจเหมือนกัน ไม่มีปัญหาด้วยคับ งง คอมพ์ ตัวเอง

Comment

Originally posted by COCAiNE View Post
                ผมใช้ xp ครับ แต่ ไม่เข้าใจเหมือนกัน ไม่มีปัญหาด้วยคับ งง คอมพ์ ตัวเอง
                รันหมวด์ DX10 ในตัวเกมส์ได้อะปาวครับ
                นี้ Company Of Hero - Opposing Front (ใน Vista 64-bit)
                ถ้า OS รองรับ DX10 ก็จะมีหมวดเทส DX10 เลือกได้ นะ

Comment

ส่วนนี้เกมส์ Company Of Hero - Opposing Front เช่นกัน
                  แต่เล่นที่ XP 32-bit อะ (ผมใช้ 2 OS)
                  จะกดเลือกเทส DX10 บ่ได้ นะ (จะมีแค่ High กับ LOW )

Comment

หรือท่านใดอยากลอง
                    เอาไปลงลองได้ครับ ผมโหลดมาใว้นานละ (จาก bit)
                    แต่ไม่เคยลองเพราะผมมี Vista ใช้งาน DX10 ได้อยู่เเล้ว 555+ (กลัวมากกว่า กลัวแต๊ป)
                    *ขอให้โชคดีทุกท่าน ^^

DX10 for XP

.

Comment

กลัวไม่กล้าโหลด พลังการทำลายล้างรุนแรงกว่า ไวรัสอีก

Comment

จะลองดูครับ

Comment

ผมลองมาแล้ว ไม่เห็นว่ามันมีดีอะไรเลย แต่ก็เล่นเกมส์ได้ปกติน่ะ

Comment

ใช้วิสต้าไปเลยครับ ถ้าสเปคถึง ผมว่าน่ะxp คงใช้ได้ปีหน้าอีก1ปีแล้วคงหมดยุค เหมือนกับวินโดว์98เปลี่ยนมาเป็น xp ละครับเพราะปีหน้า HW คงจะไหวสบายแล้ว ขนาดแรม2g เห็นขายกัน990บาทเอง

Comment

ผมไม่เอาดีกว่า กลัว เห็นบ้างท่านต้องลงวินใหม่กันเลย

Comment

ผมโหลดมาแล้วก็เล่นได้ไม่เห็นมีปัญหาอะไรครับ พอดีอยู่ที่ทำงาน เดี๋ยวกลับบ้านจะแคปเจอหน้าจอมาให้ดู ผลการใช้งาน ภาพสวยขึ้นนิดหน่อยบางเอฟเฟกเห้นการเปลี่ยนแปลง แต่อย่างไรผมก็เห็นว่ายังสู้ directX แท้ๆไม่ได้ ไม่ว่าจะเป็นน้ำหรือ เมฆ พอดีคิดว่าจะฟอร์มแมทเครื่องใหม่หลังจากเปลี่ยนการ์ดจอใหม่อยู่แล้วเลยกล้าลง แล้วก็บังเอิญไม่มีปัญหาอะไรครับ

Comment

Working...
                                X