Announcement

Collapse
No announcement yet.

Hamachi Request time out............

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Hamachi Request time out............

ทำไมมันยังงี้อ่ะครับ ทั้งๆที่ตั้งค่าเหมือนกัน Version เดียวกัน แต่ก้อยังมองไม่เหนกันสักที ไม่รู้จะแก้ยังไงอ่ะครับ ช่วยทีครับ อยากเล่นกับน้องมากเลยครับ

**พอดีกำลังเล่น titan quest กับน้องอ่ะครับ ตอนแรกก้อยังเล่นไดปกติแต่พอดีเครื่องน้องมันมีปัญหา ก้อเลย Format แล้วก้อลง Hamachi ใหม่ ก้อตั้งแค่เหมือนกับตอนที่ยังไม่ได้ Format แต่ก้อยังไม่เหนกันอยู่ดี ขึ้น Request time out............ ตลอดเลยอ่ะครับ

นั้นดิครับ งงมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

Comment

เนี้ยครับ เห็นปิงแค่คนเดียวคือคุณ Codecman

Comment

ดัน เป็นเช่นการ
        ใครเคยแก้ช่าวยที่

Comment

Working...
        X