Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนe HIS Radeon HD 3870 IceQ 3 Turbo ที่ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนe HIS Radeon HD 3870 IceQ 3 Turbo ที่ครับ

HIS Radeon HD 3870 IceQ 3 Turbo
    น่าใช้ดีใหมครับ แล้วราคาเท่าไรครับ
    ขอบคุรครับ

ใช้อยู่ครับ ก็ดีครับ เรื่องความร้อนหายห่วง แต่อยากให้เย็นขึ้นอีกก็ปรับพัดลม ด้วยโปรแกรม RivaTuner อีกที
    แต่ราคาตอนนี้อาจจะแพงกว่ายี่ห้ออื่น แต่ core/mem ก็เยอะกว่าตัวอื่นเช่นกัน(ตัว torbo)

Comment

น่าจะประมาณ 8000-8500 มั้ง ครับ อยากใช้แต่ไม่มีตัง Y.Y

Comment

สวย เย็น แรง แต่ยังไม่ควรซื้อตอนนี้คับ รอสะต้นเดือนหน้าหรือกลางเดือนหน้าคาดว่าราคาจะปันป่วนกันครั้งใหญ่ครับ
        ใครซื้อตอนนี้เจ็บตัวเห็นๆแต่ถ้ารีบใช้ก็okครับแต่อยากให้รอดีกว่า

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

รอให้ 4870 มันออกมาก่อนดีกว่าคับ ราคาตัวนี้น่าตกลงมาอีก กลางเดือนนี้ก็มาและ หรือไม่ก็ต้นเดือนหน้า

Comment

Originally posted by im View Post
              สวย เย็น แรง แต่ยังไม่ควรซื้อตอนนี้คับ รอสะต้นเดือนหน้าหรือกลางเดือนหน้าคาดว่าราคาจะปันป่วนกันครั้งใหญ่ครับ
              ใครซื้อตอนนี้เจ็บตัวเห็นๆแต่ถ้ารีบใช้ก็okครับแต่อยากให้รอดีกว่า
              เห็นด้วยตามนั้นครับ
              HD3870 IceQ Turbo 512MB DDR4 850/2380 6,790
              ราคาของเว็บ Busitek ครับ

Comment

เช็คราคาที่ advice.com ดูครับ เห็นเข้ามาแล้วตัว 3870 torbo ราคาอยู่ที่ 6670 บาท ครับ รู้สึก advice จะเป็นคนนำเข้าของ HIS เลยครับ

Comment

ผมก็รอมันลองอยู่ครับ อยากได้เหมือนกัน

Comment

แก้ไข รอมัน "ลง"

Comment

แนะนำ Sapphire 3870 Ultimate (ไม่มีใครสนใจตัวนี้เลย เห็นแต่ยี่ห้อ HIS ลวงตาไปหมด)

Comment

Sapphire 3870 Ultimate ตัวละเท่าไรครับ

Comment

Originally posted by return View Post
                          Sapphire 3870 Ultimate ตัวละเท่าไรครับ
                          ประมาณ 6,300 ถึง 6,500.- ครับผม

ดูรีวิวน้องผมได้เลย

http://overclockzone.com/terabyte/ye...ate/index.html

Comment

Sapphire 3870 Ultimate 5990 ครับ

ส่วน

HIS Radeon HD 3870 IceQ 3 Turbo 6700 ครับ

ราคาพันทิพธ์เมื่อวันอาทิตย์นะครับ พอดีไปซื้อ 3870 เหมือนกันแต่เล่นเป็นตัว Toxic มาถูกหน่อย หุหุ

Comment

Originally posted by Basketboy View Post
                              Sapphire 3870 Ultimate 5990 ครับ

ส่วน

HIS Radeon HD 3870 IceQ 3 Turbo 6700 ครับ

ราคาพันทิพธ์เมื่อวันอาทิตย์นะครับ พอดีไปซื้อ 3870 เหมือนกันแต่เล่นเป็นตัว Toxic มาถูกหน่อย หุหุ
                              ยิ่งน่าสอยใหญ่เลย

อยากเปลี่ยนจาก XFX 88 GT Alpha Dog ไปเป็นตัวนี้นะเนี่ย - -" คนที่เค้าว่าจะซื้อ หายแว้บไปเลย

Comment

Working...
                              X