Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากจะเล่น GT4 ทำไงคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากจะเล่น GT4 ทำไงคับ

ผมไช้ PCSX2 แต่พอรัน ISO แล้มันจะเข้าเกมนิดนึง ได้เหงแค่ตัวหนังสือก่อนที่จะมีมูฟวี่อะคับ แล้วมันก้อกลายเปงจอดำอะคับ

อยากเล่นมากคับ ต้องทำไงอะ

แล้วถ้าต้องไช้ไฟล์ Patches รบกวนขอทีคับ (ถ้าจะไห้ดาวโหลด ขอวิทีลง+การไช้ด้วยคับ)

ผู้รู้ช่วยทีคับ

ขอบคุนคับ
    Last edited by jokezest; 9 Jun 2008, 17:43:33.

มันเหงถึงแค่นี้อะคับ

Comment

รอแบบคอมพ์สิครับ รออยู่เหมือนกัน

Comment

เกมนี้ออกแต่ console ไม่ออกแบบคอมหนิคับ

Comment

กำเงิน 5,400 บาทไปที่ร้านเกม
          ซื้อเครื่อง ps2 มา เลือกแผ่นแถมเป็นเกม GT4
          ต่อสายไฟ /เปิดทีวี /เปิดเครื่อง /เอาแผ่นGT4 ใส่เข้าไป /นั่งเล่น

การ์ดจอตัวละเกือบหมื่นยังซื้อกันได้ ประสาอะไรกับเครื่อง ps2 แค่ 5,400
          เกมเก่าๆมีให้เล่นอีกเป็นร้อยเป็นพัน ทั้งชีวิตก็คงยังจบไม่ได้ทุกเกม

ไม่ได้กวนนะคับ ผมพูดจิงๆ ถ้าตรงไปขออภัยคับ

Comment

กำนึกว่า GTA4 ช่วงนี้นอนดึกสงสัยจะเบลอ

Comment

ดูรายชื่อเกมที่โปรแกรมมันบอกว่าเล่นได้หรือไม่ด้วยครับ รู้สึกว่า เกมนี้จะเล่นไม่ได้นะครับ ....มีอีมูแล้วอย่าคิดว่ามันเล่นได้สมบูรณ์แบบทุกเกมล่ะ......

Comment

รูปใหญ่ save จากเครื่องเพล 2มาโดยตรง

Last edited by kitv3; 9 Jun 2008, 23:51:18.

Comment

ไปซื้อเครื่องดิครับ... ยืมเพื่อนก้อได้ครับ -- *

Comment

Working...
                  X