Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามร้านซื้อของ DIY ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามร้านซื้อของ DIY ครับ

อยากสอบถามหาร้านที่ขายอุปกรณ์จำพวกหัว RCA, Mini 3.5mm ของ Neutrik หรือ Canare ครับ
    ขอเป็นแถวบ้านหมอหรือของถมก่อนนะครับเพราะสะดวกในการเดินทาง พอดีวันนี้ไปลองเดินหาแล้วไม่เจอนะครับ(เจอแต่ฝนครับ)
    อยากได้แบบในรูปนะครับ หรือใครมีรุ่นหรือยี่ห้ออื่นแนะนำก็ได้ครับ
    ขอบคุณครับ
    Attached Files

ผมใช้แบบตัวด้านขวาอยู่ แต่สีเงินทั้งตัว ได้มาจาก HiFi Center

Comment

Neutrik ลองไป ถาม NTP ดูอ่ะครับ

Comment

Originally posted by numz View Post
        Neutrik ลองไป ถาม NTP ดูอ่ะครับ
        NTP นี้คือร้านอะไรนะท่าน? อยู่ตรงไหนครับ ไม่ทราบจริงๆ
        ผมรู้จักแต่ NPE อ่ะครับ

Comment

ที่ร้านนัฐพงษ์มีของ Neutrik แน่นอนครับ แต่ของอาจจะหมดอันนี้ก็แล้วแต่จังหวะครับ

ดูดีๆนะครับ อาจได้ Neutrik ปลอม

Comment

นัฐพงษ์แวะไปดูมาแล้วแต่ไม่มีรุ่นแบบในรูปนะครับ หรือเขามีแต่ไม่ได้ว่างโชว์?

Comment

ลองดูร้านพรสยามที่บ้านหม้อหรือยังครับ แต่เขาเน้นแต่ปลั๊ก/แจ๊คงาน PA ยี่ห้อนี้ไม่ได้เน้นสวยงามหรูหราอะไรมาก แต่เน้นความแน่นหนาและความทนทานครับ

งั้นก็ติดต่อกับตัวแทนจำหน่าย Neutrik ดูครับที่ หสน.วิชัยพานิช โทร 02-5590956-8
              Last edited by nooi; 11 Jun 2008, 10:09:16.

Comment

ขอบคุณ คุณ nooi ครับเดียวจะลองไปดูอีกทีครับ

Comment

เจอหรือยังครับ อยากรู้ร้านDIY แบบครบๆเหมือนกัน

Comment

ยังไม่ได้ไปเดินใหม่เลยครับติดงานไม่ค่อยได้ไปนะครับ
                    ไม่ค่อยอยากไปวันอาทิตย์ เพราะบางร้านเข้าหยุดนะครับ

Comment

Working...
                    X