Announcement

Collapse
No announcement yet.

512MB PCIe ATI 2600XT/ICEQ TURBO(TD,DDR3) HIS+M2N-Eเข้ากันใหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 512MB PCIe ATI 2600XT/ICEQ TURBO(TD,DDR3) HIS+M2N-Eเข้ากันใหม

512MB PCIe ATI 2600XT/ICEQ TURBO(TD,DDR3) HIS+M2N-Eเข้ากันใหมครับ คือผมเล็งๆๆ2 ตัวนี้ใว้ว่าจะไปถอยมาครับ ว่ามันดีหรือเปล่า หรือใครมี บอร์ดรุ่นใหน ช่วยมาบอกผมน่อยครับ คือผมไม่ค่อยเข้าใจอะใรมากมาย
    อ้อ คือตอนนี้ผม ซื้อ 512MB PCIe ATI 2600XT/ICEQ TURBO(TD,DDR3)มาแล้ว ตอนนี้ใส่กะ M2N อะรู้สึกมันจะเอ๋อๆๆใงมะรู้ แรมก็ 2G 667X2 ครับ CPU +4800 ครับ PSU 400W G-VIEWครับ อยากเปลี่ยน บอร์ดใหม่อะครับ
    แล้วของ Abit ดีใหมครับ
    ขอผู้รู้ช่วยอธิบายน่อยครับ จะขอบพระคุณอย่างสูงเลยยย

ตอบน่อยครับ

คือช่วยๆๆดันน่อยครับ ผมอยากรู้จริงๆๆครับ มีปัญหามากๆๆตอนนี้จ้า

Comment

เอ๋อแบบไหนละคับ - -'

Comment

คือ เล่นเกม ไปแล้ว จอดับไปดื้อเลยครับ เล่น Crysis คับ แต่เครื่องยังไม่ดับนะครับ

Comment

5ถ้าผมจะซื้อ M2N-E จะดีใหมครับ หรื่อจะซื้อ ของ Abit AX78 ดีคับ

Comment

Abit ไปห้อง AMD เลย

Comment

อาการจอดับ ผมพึ่งเจอมาหยกๆ - -' อันเดียวกันเลย ไม่ใช่ปัญหาของเมนบอร์ด ลองบอกพาวเวอร์มาดูคับ ว่ากี่วัต แต่ผมไม่รูนะว่ากี่วัตถึงจะพอ รอท่านอื่นแล้วกัน เรื่องนี้ ถ้าไปพอ เหลืออย่างสุดท้ายคับ ไปเคลม เพราะผมก็ไปเคลมมาเหมือนกัน ถึงหาย - -'

Comment

นั่นจิตคับ

เอาการ์ดจอ ไปเคลมใช่ปะครับ

Comment

ท่าน กระทู้ที่7 ครับ ท่านใช้ POWER SUPLY ไปเท่าใรครับ กี่Watt ครับ ตอบน่อยนาคับ

Comment

คับ เอาไปเคลม ตอนผมไปเคลม ผมเอาไปเคลมที่ Strek โดยตรงเลย อยู่ี่ถนนสุทธิสารวินิฉฉัย แต่ทางที่ดีไปเคลมร้านที่ซื้อจะดีกว่าคับ เพราะผมไปแล้วตอนแรกเหมือนจะเคลมที่นั่นไม่ได้ แต่ไปๆมาๆก็เคลมได้เฉยเลย - -' ส่วนพาวเวอร์ ใช้ 550W เทียมคับ ตัวละ 800 กว่าบาท

Comment

Working...
                    X