Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตอนนี้เมนบอร์ตัวไหนน่าซื้อที่สุดถ้ามี Athlon 5600+ อยู่แล้ว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ตอนนี้เมนบอร์ตัวไหนน่าซื้อที่สุดถ้ามี Athlon 5600+ อยู่แล้ว

ตอนนี้ผมมี 5600+ อยู่แล้วแต่อยากซื้อบอร์ดซักตัว ที่มองไว้คือ M2N-E แต่อยากรู้ว่าจะมีบอร์ดตัวไหนที่ดีกว่านี้อีกไหม แล้วการ์ดจอที่มองไว้คือ GF-9600 GT SONIC PALIT 512M PCI-E DDR3 Core:700/Mem:2000 256Bit DVI ดีไหมผมชอบเล่นเกมแนว Rainbowsix Vegas2 / Need For Speed ครับ

AX78 ดีกว่าครับ 3100 เอง

Comment

ไม่รุ้จัก

Originally posted by wikorn View Post
      AX78 ดีกว่าครับ 3100 เอง
      ยี่ห้ออะไรอ่าครับ JIB มีขายไหม

Comment

ABIT SAVEWAY

Comment

มันเป็นเมนบอร์ดหรือการ์ดจอครับ

Originally posted by wikorn View Post
          ABIT SAVEWAY
          มันเป็นเมนบอร์ดรึการ์ดจอครับ แล้วร้าน JIB (www.jib.co.th) มีขายไหม ปล.ที่ขอนแก่นผมไปแต่ร้านเดียว

Comment

อ่อ อยู่ ตจว งั้นถ้ามันหายากเอา ASUS M3A ก็ได้ครับ

Comment

อ่อ อยู่ ตจว งั้นถ้ามันหายากเอา ASUS M3A ก็ได้ครับ
              ดีกว่า M2N-E เยอะไหมต่างกันยังไง

Comment

Working...
              X