Announcement

Collapse
No announcement yet.

Zalman 9700Red กับ UL 120 Extreme ใส่ X2 4800+ อันไหนเจ๋งงับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Zalman 9700Red กับ UL 120 Extreme ใส่ X2 4800+ อันไหนเจ๋งงับ

ตามชื่อกระทู้งับ อันไหนเจ๋งก่ากัน

อยากด้ายราคาปะมานนี้ ( แต่ UL 120 Extreme ต้องสั่ย 12 ซม.พอทนงับ )

http://www.tkcom99.com/product_detai...=6&s_cat_id=44 <<<< Zalman 9700 RED

http://www.jedicool.com/product.php?id=632 <<<< ULTRA 120 EXTREME

ช่วยเลือกทีงับ ใส่กับ Athlon X2 4800+ @2.83 ซิ้งเดิมอยู่ไม่เกิน 45 องศา

ปล.อยากสวยขึ้นล่ะก้อเย็นขึ้นอีกนี๊ด

ปล. 2 ขอบคุงล่วงน่างับ

ULTRA 120 EXTREME ตัวBlack ใหม่ล่าสุด ครับผม

เดียวประกอบใส่เครื่องแล้วจะเอารูปมาโชว อิอิ

Comment

Originally posted by kkpnova View Post
      ULTRA 120 EXTREME ตัวBlack ใหม่ล่าสุด ครับผม

เดียวประกอบใส่เครื่องแล้วจะเอารูปมาโชว อิอิ
      ตัวblack มาแล้วเหรอครับ

Comment

ตัว black มันหมดแล้วสั่งไม่ได้ละ เหอๆ
        จะบอกให้ว่า........+MX-2 ไปด้วยครับ จะเย็นสมใจ
        ถ้าเลือก 120ex เพราะ มันเปลี่ยนพัดลมได้ถ้าพัดลมเน่าหรือแรงไม่พอหรืออะไรต่อมิอารัย....

แต่ถ้าเลือก9700 ถ้าพัดลมเน่า ซวยปาย ได้เข้าบอร์ดโมดิฟาย แน่ๆ เหอๆๆ<<ถ้าโชคไม่ดีนะ แต่ของเค้าอ่ะดี

คิดเอานะครับวันที่ผมไปซื้อ ก็คิดอยู่ประมาณ 2 นาทีครับ ลองจับแล้วเล่น 120 ดีก่า แต่จำไม่ได้ว่าเลือกเพราะเหตุผลอะไร - -*

Comment

AM2 ใส่ U120X ไม่เวิคครับ เพราะทางลมไม่ดี

เซ็งอย่างเดียวนี่แหละ

Comment

ผมใช้ 120 ET กับ 4000+@2.90 Full load 39C' ครับ.

Comment

Originally posted by Grimmy View Post
              ผมใช้ 120 ET กับ 4000+@2.90 Full load 39C' ครับ.
              เจ๋งดีงับ

ว่าแต่ป๋มยังตัดสินจัยม่าถูกเยย

Comment

Originally posted by narwintr View Post
                AM2 ใส่ U120X ไม่เวิคครับ เพราะทางลมไม่ดี

เซ็งอย่างเดียวนี่แหละ
                มันเป็นกับบอร์ดทุกรุ่นทุกยี่ห้อรึเปล่าครับ

Comment

Tuniq ครับ ทางลมสะดวก สวยงาม ราคาถูก เย็นจับจิต

Comment

ส่วนตัวชอบ เเบบ อันใหญ่ๆๆ ใส่พัดลมเองได้ครับ เเต่เเบบพัดลมติดมาก็ดีนะครับ

Comment

Working...
                    X