Announcement

Collapse
No announcement yet.

เจอปัญหา Error RunDLL kis ลบไฟล์บางไฟออกทำให้ error ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เจอปัญหา Error RunDLL kis ลบไฟล์บางไฟออกทำให้ error ครับ

เจอปัญหา Error RunDLL ครับ
    หลังจากลง Kaspersky Internet Security แล้วสแกนเครื่องมันลบ ไฟล์หนึ่งออกไป แล้วตอนเปิดเครื่องก็เกิดอาการนี้ครับ
    Error loading C:User\Panda\AppData\Local\Temp\ssqPiHbX.dll
    The specified module could be found.

และไฟลอื่นๆด้วย บางที่วินโด เอ๋อไปเลย

พอลงใหม่ มันสแกนเจอ มันก็ลบอีก มันสแกนเอง แล้วถามเราว่าลบไหม ผมก็ลบไป

ใช้ vista ultimate sp1 ครับ
    แก้ปัญหาไงดีครับ

ไม่มีใครรู้เลยหรอ

Comment

ดันหน่อย

Comment

ลบเพราะไฟล์มันน่าจะเป็นไวรัสคับ วิธีแก้ใข ลองเข้าไปดูพวก startup ใน msconfig ดูคับ ถ้าเจออันไหนที่มันโหลดไฟล์ข้างบน disable ไปคับ

Comment

Working...
        X