Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีปัญหาเกี่ยวกับเรื่อง Ram

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีปัญหาเกี่ยวกับเรื่อง Ram

อยากทราบว่า ถ้าเรามีram 2 g

จะซื้อram อีก1g มาใส่

อยากทราบว่า ram 2g

กับ ram g อันไหน มันจะ สเถียรกว่ากัน

คือ บางคน บอก 3 g มันแหม่ง ๆ อะคับ

ปล. ขอบคุณร่วงหน้า เนาะ

ใช้ 1G 2ตัวดีกว่าครับ ดูอัลเเชเเนลด้วย ไม่เปลือง ไฟ+ตัง 2G ตอนนี้เพียงพอเเล้วครับ

Comment

Originally posted by peerapong View Post
      ใช้ 1G 2ตัวดีกว่าครับ ดูอัลเเชเเนลด้วย ไม่เปลือง ไฟ+ตัง 2G ตอนนี้เพียงพอเเล้วครับ
      THX ครับ ๆ

Comment

ถ้าจะทำ Dual Chanel ต้องดูบอร์ดด้วยนะครับว่ารองรับไหม

ถ้าทำแล้ว จะได้แบนวิดเพิ่มมากขึ้นน่ะครับ

Comment

Working...
        X