Announcement

Collapse
No announcement yet.

การ์ดที่บอกว่า support >> HDMI

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• การ์ดที่บอกว่า support >> HDMI

อยากไขข้อสงสัยบางอย่างครับ
    การ์ดที่บอกว่า support HDMI มันต่างกันกับไม่มียังไงครับ

ผมเข้าใจว่า มันก็ไม่มี ช่อง HDMI ที่ตัวการ์ดอยู่ดี ต้องใช้สายแปลงจาก
    DVI เป็น HDMI ใช่หรือป่าวครับ

แล้วถ้าการ์ดที่ไม่บอกว่ามี HDMI นิต่อสายแปลงจากช่อง DVI เข้า
    ช่อง HDMI แล้วภาพมันจะไม่ติดหรือครับ

หรือว่ามีคุณสมบัติอะไรเพิ่มเข้ามาใครเคยใช้แล้วช่วยบอกด้วยนะครับ
    พอดีผมมี mornitor support HDMI กำัลังหาซื้อการ์ดอยู่ แต่ตัวที่
    มอง ๆ อยู่มันไม่มี HDMI
    เอาไงดีหว่า

ใช่ มี แปลงได้ ไม่มี แปลงก็ไม่ได้

Comment

Working...
    X