Announcement

Collapse
No announcement yet.

ไดร์ Blu-Ray สามารถอ่านและเขียนแผ่น

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ไดร์ Blu-Ray สามารถอ่านและเขียนแผ่น

ไดร์ Blu-Ray สามารถอ่านและเขียนแผ่น CD และ DVD ไห้ไหมครับทั้งอ่านและเขียน

รอผู้รู้ ............................ มาตอบดีกว่า ครับ ช่วยดัน ...............................

Comment

Originally posted by nares2142 View Post
      ไดร์ Blu-Ray สามารถอ่านและเขียนแผ่น CD และ DVD ไห้ไหมครับทั้งอ่านและเขียน
      ทำได้ครับ

Comment

ps3 นี่ใช้เขียน DVD ได้ปะคับ

Comment

เห็น
          LG กะ Pioneer มีออกมาแล้ว
          อ่าน bluray ได้และไรท์ dvd ได้ ราคาก็หลายพันอยู่ (ขาดไม่กี่พันก็หมื่น)
          ถ้าไรท์ bluray ได้ก็หมื่นกว่าๆ
          แต่แผ่นแท้ bluray ราคายังเทพ และไม่มีเสียงไทย
          ส่วนผมเองก้ยังคงรอต่อไป
          (แผ่นผีมาเมื่อไรค่อยหันมาเล่นแบบนี้ ตอนนี้เล่นแบบ rip โมเสียงไทย คุ้มกว่า)

Comment

แผ่น Blu-Ray มีความจุและราคาเท่าไรบ้าง

Comment

ไดร์บลูเรย์ตอนนี้สามารถอ่าน-เขียนแผ่นได้ครับ แต่สปีดในการเขียนยังตํ่าอยู่

Comment

Originally posted by nares2142 View Post
                แผ่น Blu-Ray มีความจุและราคาเท่าไรบ้าง
                25G ราคา 350-500 บ. ยี่ห้อกลางๆนะ ต่อแผ่นครับ
                ยังต้องรออีกสักพักให้มีแผ่นถูกๆมาก่อน
                (แผ่นไรท์ไม่เกินห้าสิบ เมื่อไร ว่าจะถอยมาไรท์เก็บข้อมูลสำคัญอย่าง manga หรือ anime ที่เปิดเผยไม่ได้ซะหน่อย)

Comment

พึ่งได้มายังไม่มีแผ่น blu-lay ลองไรท์ มันแผ่นเท่าไรละคับ

Comment

blu-lay แผ่นเปล่าราคาเท่า HD80 Gb เบนนะ อุๆ

Comment

ทำได้ครับ แอบรับไรท์ด้วยซะดีไม๊ แฮะๆ

Comment

น่านสนใจครับ

Comment

Originally posted by It...It...ME View Post
                          ps3 นี่ใช้เขียน DVD ได้ปะคับ
                          ไม่ได้ครับ

Comment

Working...
                          X