Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมจะซื้อ 9600gt ในงบไม่เกิน 6000 ยี่ห้อไหนดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมจะซื้อ 9600gt ในงบไม่เกิน 6000 ยี่ห้อไหนดีครับ

--------------------------------------------------------------------------------

พอดีจะเปลี่ยนการ์ดจอ ที่เล็งไว้ก็ 9600gt อะครับเห็นหลายตัวอยู่ในงบพอดี (5500-6000.-) แต่
    ผมยังไม่รู้ว่าจะเอาเป็นยีห้ออะไรดีครับ รบกวนแนะนำหน่อยนะครับ

ขอบคุณครับ

Palit GF9600GT Sonic "G94" 512MB DDR3 700/2000 - 5400฿

*ถ้าเพิ่มอีกนิดได้ GF8800GT ละ

Comment

งบหมดตุ๊ด พอดีอ่ะครับ พอดีต้องหั่นไปลง CPU ด้วย แหะๆ = ="

Comment

เก็บตังค์ไว้ก่อน เอา 8800 ดีกว่านะ จะได้ไม่เสียใจภายหลังครับ

Comment

Originally posted by nununu View Post
          เก็บตังค์ไว้ก่อน เอา 8800 ดีกว่านะ จะได้ไม่เสียใจภายหลังครับ
          ขอบคุณครับ ผมก็คิดว่างั้น จะยอม อดใจ ไว้ก่อนไม่ซื้อช่วงนี้ก่อน ดีกว่าเนอะ รอดู 9800GT ก่อน
          จะเปิดตัวในเดือนนี้แล้วมิใช่หรอ สิ้นเดืนค่อยว่ากานอีกที เนอะ

Comment

ผมขาย XFX9600GT ต่อเอาป่ะคับส่งBTS ทุกสถานี

โทรมาคุยก่อนได้นะคับ

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=218090

Comment

แรงๆกันทั้งนั้น

Comment

เเรงๆทั้งนั้น เเต่การ์ดจออย่างเรา มันก็เล่นได้ทุกเกมส์นะ

ยังตัดสินใจว่าจะทุ่มเงินซื้อป่าวนี่ ...คิดหนักเลย คนมันตังน้อย
                ต้องคอยตังมา

Comment

Spark Palit Gigabyte

Comment

MSI 9600GT 512MB OC
                    http://www.vmodtech.com/modules.php?...pid=318&page=1

Comment

Gigabyte 9600GT คุ้มสุดๆครับมันมี Sink Zalman ติดมาให้เลยไม่ต้องไปเสียเงินซื้อ Sink ทำความเย็นเพิ่มด้วยราคาก็ ไม่เกิน 5000บาทครับผมเพิ่งสอบมาไม่ถึง 2 อาทิตครับช้ากว่า 8800GT นิดเดียวเองคุ้มครับราคา 8800GT มันมากไปท่าเทียบกับ 9600GT ทึ่ไม่ถึง 5000 บาทครับ

Comment

Working...
                      X