Announcement

Collapse
No announcement yet.

Asus ใช้บัตรเครดิตข่ายได้ไหมครับ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Asus ใช้บัตรเครดิตข่ายได้ไหมครับ?

กำ พิมพ์ผิดจากจ่ายเป็นข่ายซะงั้น

ถามหน่อยครับเพราะจะซื้อแล้ว

แล้วถ้าไม่ได้ ยี่ห้อไหนได้มั่งครับ ขอบคุณครับ

น่าจะได้ทุกยี่ห้อ นะ
    IT CITY นะ

Comment

Originally posted by TWK. View Post
      น่าจะได้ทุกยี่ห้อ นะ
      IT CITY นะ
      ได้แค่ที่เดียวรึ ถ้าศูนย์อ่ะ?

Comment

Originally posted by tgst View Post
        ได้แค่ที่เดียวรึ ถ้าศูนย์อ่ะ?
        อาจจะไม่ ลองๆ ไปถามดูก่อนนะ

Comment

เอ่อ ขอโทษทีครับ คือผิดพลาดในรายละเอียดนิดหน่อย คือบัตรมันเป็นบัตรเงินสดวงเงิน 90k อ่ะครับ [ไม่แน่ใจว่าต่างกับเครดิตป่าว]

แต่ก็ขอบคุณมากๆครับ

Comment

ถ้าบัตรเป็นการกดแล้วต้องจ่ายเดือนหน้าแปลว่าคือเครดิต แต่ถ้าเป็นวงเงินอิงจากบัญชีที่เรามีอยู่ มานคือเดบิต แต่มานก็กดได้เหมือนกันครับ (ถ้ามันรับอะนะ)

ต้องโทรถามขอรับ ว่าได้ไมได้

Comment

ได้ทุกใบ ทุกร้านจ้า

Comment

ถ้าพวกดีคอมก็รับนะครับเคยถามแล้ว ผ่อนอีออนก็ได้ต้องยอด5พันขึ้นอันนี้ถามชอปที่ไอทีแกรนด์บางแค แต่เดบิตไม่ได้ถามอ่ะครับ(อันนี้กดมาจ่ายสดก็ได้นิ)...

Comment

แล้วแต่ร้านนะครับ บางร้านก็รูดได้เลย บางร้านชาร์จด้วย ยังไงถามก่อนละกันครับกันพลาด

Comment

ขอบคุณในทุกความเห็น และลีลาการล็อกหลบแบบเจ็ดโด้และกาก้าครับ

Comment

Originally posted by Beaver_XT View Post
                      แล้วแต่ร้านนะครับ บางร้านก็รูดได้เลย บางร้านชาร์จด้วย ยังไงถามก่อนละกันครับกันพลาด
                      อย่างร้านเจไดถ้าใช้เครดิตเนี่ยชาร์จ3%อ่ะครับ

Comment

บัตรของผม ถลอกที่ IT City บ่อยๆเรยครับ..

Comment

Working...
                        X