Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครเคยลง วินโดว์ XP sp3 เอามาเล่นเกมส์แล้วเป็นไงบ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครเคยลง วินโดว์ XP sp3 เอามาเล่นเกมส์แล้วเป็นไงบ้างครับ

คือว่าจะลองลงดูเลยอยากถามผูที่เคยใช้ครับ

เกมส์บางเกมส์เล่นไม่ได้ครับ เพราะไฟล์บางตัวในวินโดว์ไม่มี ต้องหามาใส่เองครับถึงจะเล่นได้

Comment

ก็ไม่เห็นมีอาไร ปกติดี (ลงwin sp2แล้วลงupdate sp3 316mb ครับ) แต่ถ้าไม่ชัว ใช้sp2ไปก็ได้ ไม่เห็นจะต่างกันครับ

Comment

เล่นได้คล่องเลยครับ

Comment

ปรกติอย่างมาก-มากที่สุด...

Comment

ปรกติครับ การใช้งานทั่วไปดูเหมือนจะเสถียรภาพดีขึ้น
            เกม หนัง เพลง ลื่นสบาย

Comment

ไม่ซัพพอต sf มั๊ง

Comment

sp2 ดีที่สุดคับ

Comment

Working...
                X