Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำรุ่นหน่อยคับ ซื้อในคอมมาส งบ 30-35k

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำรุ่นหน่อยคับ ซื้อในคอมมาส งบ 30-35k

แนะนำหน่อยคับ Benq Asus Lenovo ขอชื่อรุ่นก็พอครับ

ซื้อในคอมมาส งบ 30-35k

ใช้งานทั่วไป ดูหนังฟังเพลง เล่นเกมออนไลน์ สำหรับผู้หญิง เอาไม่หนักมากนะครับ

ใช้ win xp ขอให้ไดร์เวอร์ครบ ประกันเครมเร็ว

ขอบคุณมากครับ

ปล ขอชื่อรุ่นแบบเต็มๆนะครับ ผมอยู่ ตจว จะเข้าไป กทม วันศุกร์นี้

ไม่แนะนำ Compaq & Hp และ Dell ครับ

คนรัก 3 แบนนี้อย่าว่ากันนะ

Comment

Lenovo ก็ทนดีครับ

Comment

Originally posted by Byzentine View Post
        Lenovo ก็ทนดีครับ

รุ่นไหนพองบบ้างครับ

Comment

benq s41-m63 คุ้มมากครับ

Comment

ิราคานี้มี S41-335 คับ ที่แจ่มแล้วแรงสุดในราคาเดียวกัน กับรุ้นอื่น

Comment

ใจรัก S41 มากมาย

สเปนสู้ๆ 5 5 5 ดูบอลกันไม๊ค๊าบ ฮ่าๆ

Comment

ดูคับบอล ห๊าๆๆ

S41-335 จะมีในงานป่ะคับ

Comment

Originally posted by idolnew View Post
                  ดูคับบอล ห๊าๆๆ

S41-335 จะมีในงานป่ะคับ
                  ต้องมีแน่คับ

Comment

เบนคิว ตัวเป็นๆสวยมากคัพ งบเท่านี้ ก็ m62 เลยคัพ

แต่ผมชอบ Asus กะ lenovo

Comment

Working...
                    X