Announcement

Collapse
No announcement yet.

ฟีนอม 9500 กับ 9550 ต่้างกันยังไงครับ อยากรู้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ฟีนอม 9500 กับ 9550 ต่้างกันยังไงครับ อยากรู้

ฟีนอม 9500 กับ 9550 ต่้างกันยังไงครับ อยากรู้

9500 เป็นตัวที่ออกมา แต่ว่ายังมีบัก L3 ครับ ส่วน 9550 เป็นตัวที่แก้บักนั้นแล้วสมบูรณ์กว่า 9500 แต่ความแรงก็มากตามด้วย.....ผมรู้มาแค่นี้ก่อน อิอิ

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

รอเซียนเอเอ็มดีมาตอบครับ รอจดๆๆๆๆ

Comment

เป็นตัวที่แก้บัคบางประการครับ Stepping จึงไม่เหมือนกัน
          ถ้าซื้อมา OC ก็เอา 9550 เพราะลากได้ไกลกว่าแน่นอนครับ
          แต่ถ้าใช้เดิมๆ ไม่ต่างกันเลยครับ

Comment

Originally posted by eXzato View Post
            รอเซียนเอเอ็มดีมาตอบครับ รอจดๆๆๆๆ
            เกโระรี่ๆๆ

Comment

จำได้ว่า มันจะมีบั๊คก็ต่อเมื่อลากเกิน 3.0 ใช่ไหมครับ ??

Comment

อยากรู้มั้ง

Comment

เพิ่มมา 50 อิอิ

บั๊ก L3 เมื่อทั้ง 4 คอร์วิ่งเกิน 2.4 ครับผม

Comment

ทราบแต่ว่ามันมี Bug แต่ว่าตรงไหนอย่างไรเนี่ยไม่ทราบ วันนี้พอรู้แล้วครับผม

Comment

คิดตามนี้ครับ

9+5+0+0 = 95
                      9+5+5+0 = 105

อิอิ

Comment

1.เขียนไม่เหมือนกัน
                        2.ราคาไม่เท่ากัน
                        3.Stepping เขียนไม่เหมือนกัน
                        4.กลับไปอ่านข้อ 1

Comment

Originally posted by Deenkung View Post
                          1.เขียนไม่เหมือนกัน
                          2.ราคาไม่เท่ากัน
                          3.Stepping เขียนไม่เหมือนกัน
                          4.กลับไปอ่านข้อ 1

Comment

Working...
                          X