Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่องการเคลมของDCOM

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่องการเคลมของDCOM

พอดีร้านที่ซื้อมาไปไหนแล้วไม่รู้
    แต่ที่ศูนย์ถามรหัสดีเลอร์

เอาเข้าร้านที่เป็น Dcom Service ครับ เพราะเอาเข้าศูนย์ถ้าเป็น User จะเข้าได้เพียง 3 แห่งเท่านั้น คือที่ สำนักงานใหญ่ ซ.งามดูพลี พันทิพย์ ชั้น 5 และที่เซียร์รังสิต ครับ นอกนั้นถ้าตามจังหวัดต่างๆที่มีศูนย์จะรับเฉพาะดีลเลอร์เท่านั้น ร้านที่เป็น Dcom Service สามารถตรวจเช็คได้จากเวป www.dcomputer.com ครับ

Comment

ขอบคุณมากถึงมากที่สุดรัก asus เหมือนกัน
      แต่ซับพลายแพงไปหน่อย

Comment

แต่ของคุณภาพดีๆ หาราคาถูกยากอยู่น่ะ

Comment

Originally posted by kai View Post
          แต่ซับพลายแพงไปหน่อย
          ก็ okนะครับ เพื่อนผมเพ่งซื้อมา 450W 1950บาทเอง ที่zeer ของ com7 จำชื่อร้านไม่ได้

ซื้อมาพังเลยเปิดไม่ติด เลยเอาไปเปลี่ยนตัวใหม่มา

Comment

ไปนี่แหละครับพันทิพย์ ชั้น 5

Comment

Working...
            X