Announcement

Collapse
No announcement yet.

แย่แว้ววววววววววววว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แย่แว้ววววววววววววว

อัพเดทแพทใหม่ของ Vista แล้วมานขึ้นว่า มานรุนะว่าเราโกงactivate (ใช้ตัวที่หลอกว่าเป็นoemอยุ) ครายมีวิธี ตุกติกแบบใหม่ๆที่ใช้ได้ผล ช่วยบอกทีคร้าบบบบบ ขอบคุงก๊าบ

ใช้แคร็กอะไรครับ mod ยังครับถ้ายังส่งขอ้มูลเมนบอร์ดมาครับ ลิ้งค์ไบออสด้วยครับ แต่บอกตัวแคร๊กที่ใช้ก่อนก็น่าจะดีกว่าครับ ผมใช้วิสคุงอยู่ครับ
    ปล.ใครจะช่วยก่อนก็ได้นะครับ เผื่อท่านเทพจะกรุณาบอกก่อนหนะครับ
    ของผมขอทางpm หรือเมล์ครับ m ก็ได้นะ

Comment

เสียวจิงเยย ไปโมไบออสไว้ก่อนดีไหมนี่

Comment

โมไบออสดิ

Comment

หา crack ตัวใหม่ครับ ผมเพิ่งโดนไปเหมือนกัน หา crack ใหม่ก็หาย อัพเดตจนไม่มีอะไรให้อัพแล้ว ยกเว้นไฟล์ภาษา

Comment

M3A Bios เดิมๆ คร้าบบบบบ

Comment

ลองหาดูใน http://www.monavista.com/webboard/index.php

Comment

แทงคิ้ว

Comment

เหอๆๆได้แล้วใช่ไหมครับ โชคดีนะครับ ฮ่าๆ

Comment

Working...
                  X