Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอสอบถามเกี่ยวกับ Lost planet Extreme Condition Colonie Edition หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอสอบถามเกี่ยวกับ Lost planet Extreme Condition Colonie Edition หน่อยครับ

คือ...ภาคนี้มันมีอะไรแตกต่างจากเดิมบ้างอะครับ

เท่าที่ผมเห็นมีแค่ หน้าต่างที่กด start มีคำว่า colonie เพิ่มมาเท่านั้นเอง ส่วนตอนนี้จบไป 1 mission แล้ว เหมือนภาคแรกหมดเลย เลยอยากถามว่า ใครเล่นแล้วนี่ มีอะไรแตกต่างไปจากภาคเดิมบ้างครับ

มีสิมี เพิ่มมาหน่อยโปรดสังเกตุการเปลี่ยนแปลงระหว่างเวอชั่น DX9 และ DX10
    9

10

Comment

Originally posted by ballmakoto View Post
      มีสิมี เพิ่มมาหน่อยโปรดสังเกตุการเปลี่ยนแปลงระหว่างเวอชั่น DX9 และ DX10
      9

10
      อ่า...หมายถึงพวกฉากในเกมอ่าครับ ว่ามีอะไรเพิ่มหรือแตกต่างจากภาคเก่ามั่ง = ="

หรือว่าภาคใหมแค่่มี DX10 มาให้ (พอดีจำภาพเก่าไม่ได้)

Comment

โหยเขามีกันตั้งเเต่ ภาคเก่าเเล้วครับ DX10 กับDX9
        คือคนที่เล่น DX9 ก็เล่นXP ไป
        ส่วนพวกDX10 ก็ เล่นใน VISTA ไป เท่านั้น
        ส่วน ภาคใหม่นี้ มันเพิ่มเเบบ เเบเทิลฟิวอ่าคับ เเบบ เค้าเต่ออะง่ายๆๆ
        ไม่ได้เพิ่มไรมากหลอก เพิ่มตัวละครผู้หญิงมาเราเลือก เล่น เเบบSF เลย
        ผมขายเกมส์อยู่

Comment

ใครมีอันก่อนแล้ว ก้ไม่ต้องขนขวายมาเล่นหรอก เพราะส่วนเนื้อเรื่องยังมีเท่าเดิมเป๊ะๆ....จะมีเพิ่มฉากก็ในโหมด MP
          เท่านั้น ซึ่งก็ต้องใช้แผ่นแท้เล่น.....

Comment

Originally posted by gonpofin View Post
            โหยเขามีกันตั้งเเต่ ภาคเก่าเเล้วครับ DX10 กับDX9
            คือคนที่เล่น DX9 ก็เล่นXP ไป
            ส่วนพวกDX10 ก็ เล่นใน VISTA ไป เท่านั้น
            ส่วน ภาคใหม่นี้ มันเพิ่มเเบบ เเบเทิลฟิวอ่าคับ เเบบ เค้าเต่ออะง่ายๆๆ
            ไม่ได้เพิ่มไรมากหลอก เพิ่มตัวละครผู้หญิงมาเราเลือก เล่น เเบบSF เลย
            ผมขายเกมส์อยู่
            เลือกตรงไหนครับ

Originally posted by armyman View Post
            ใครมีอันก่อนแล้ว ก้ไม่ต้องขนขวายมาเล่นหรอก เพราะส่วนเนื้อเรื่องยังมีเท่าเดิมเป๊ะๆ....จะมีเพิ่มฉากก็ในโหมด MP
            เท่านั้น ซึ่งก็ต้องใช้แผ่นแท้เล่น.....
            MP คือไรอ่าครับ

Comment

MP มัลติเพเยอร์

Comment

Working...
              X