Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามหน่อยครับ ECS N9600GT-512MX-P graphics card with Accelero S2 passive cooler

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามหน่อยครับ ECS N9600GT-512MX-P graphics card with Accelero S2 passive cooler

ตัวนี้ เป็นตัว Overclock หรือป่าวครับ และ Core mem อยู่ที่เท่าไหร่ครับ ผมสนใจตัวนี้กับ 8800 GT Forsa อยู่ครับ แต่อยากเห็นเนื้องานของ Forsa ก่อนค่อยตัดสินใจครับ ขอบคุณครับ

แชมพูของหายากแล้วนะคับ...ลองรอ4870ออกดีก่าไหม เด๋วราคาลงกันฮวบๆแน่ๆ

Comment

แล้ว 4870 ออกเมื่อไหร่ครับ ถ้าไม่นานมากผมจะรอครับ เกมส์ spore ออก รอได้สบายเลย ตอนนี้ไม่มีอะไรเล่น

Comment

Working...
      X