Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอน crossfire หน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอน crossfire หน่อย

crossfire x บอกวิธีหน่อยครับ แบบว่าต้องไปเซ็ทที่ไหนบ้าง

ถ้าแบบที่มีช่องเสียบ ตัวเชื่อมการ์ด ก็แค่เสียบตัวเชื่อทั้ง2ตัวเข้าด้วยกัน เปิดเครื่องแล้วกดenableที่ ccc

ส่วน ที่ไม่มีช่องเสียบ (แบบsoftware crossfire) ก็แค่เสียบ2ตัว แล้วเปิดเครื่อง enableที่ ccc

เท่านีแหละครับผม
    Last edited by ohm27; 11 Jun 2008, 16:50:10.

Comment

ถ้าแบบที่มีช่องเสียว

อ่านแล้วเสียวตามเลยครับ คริ คริ

Comment

Originally posted by ohm27 View Post
        ถ้าแบบที่มีช่องเสียว ตัวเชื่อมการ์ด ก็แค่เสียบตัวเชื่อทั้ง2ตัวเข้าด้วยกัน เปิดเครื่องแล้วกดenableที่ ccc

ส่วน ที่ไม่มีช่องเสียบ (แบบsoftware crossfire) ก็แค่เสียบ2ตัว แล้วเปิดเครื่อง enableที่ ccc

เท่านีแหละครับผม
        ตามนี้ครับ

Comment

Originally posted by csanti2000 View Post
          ถ้าแบบที่มีช่องเสียว

อ่านแล้วเสียวตามเลยครับ คริ คริ
          แหมผิดนิดผิดหน่อย ให้เสียวเล่นๆ อิอิอิ

Comment

Working...
          X