Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครใช้เนต TOT บ้างครับ สปีดเน่ามากตอนนี้ ใครเป็นบ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครใช้เนต TOT บ้างครับ สปีดเน่ามากตอนนี้ ใครเป็นบ้างครับ

ผมลองเทสดูในเวปหลายๆเวป

ของผม 1 เมก นะครับ

ดาวโหลด วิ่งแค่ 430 กว่าเอง ส่วน อัพโหลด 400 กว่าๆ

ใครเป็นบ้างครับ

หายไปครึ่งนึงเลย ปกติ ดาวโหลดนี่ 900 ได้ครับ

ของผมหนักกว่า หลุดทุกๆ30นาทีได้ เป็นไรไม่รู้ ตอนนี้เลยซื้อเร้าเต่อมาใหม่ลองดูถ้าไม่หายจะโทรแต้งความเลยเอ้า

Comment

เป็นเฉพาะช่วงนี้ หรือว่ายังไงครับ

ของผมไม่หลุดแต่ว่ามันช้ากว่าปกติมาก ตอนนี้อะครับ

บางทีแค่คุย m ยังเด้งเลย

Comment

มีใครเป็นแบบผมบ้างครับ

1 เมก วิ่ง 400 กว่า

เนต TOT นะครับ

เหลือแค่ครึ่งเดียว เศร้าใจ

Comment

เดือนหน้าโปรใหม่ 2 เมก tot 580 มั้ง

Comment

โครตเซง

เน็ตผมพังเปนอาทิด

เพิ่้งมาใช้ได้เมื่อสองวันที่แล้ว..

Comment

ขอให้ที่เน็ตมันดาวน์บ่อยๆ ขอให้เกิดจากเปี่ยนเซิร์ฟเวอร์ใหม่แล้วก็จะอัพเน็ตเป็นมาตรฐาน 2Mbps ภายในเดือนนี้ อิอิ

Comment

ผมก็เป็นครับ

Comment

เน่าเหมือนกันครับ โทรไปถามเขาบอกว่า สายขาดที่ อยุธยา

ขาดเป็นเดือนเลยพี่น้อง

Comment

ว่าจะเข้ามาเปิดกระทู้อยู่พอดี ของผมก็เป็นครับท่าน แต่ถ้าเช็คจาก http://speedtest.adslthailand.com Down Speed วิ่งอยู่ 813 kbps Up Speed วิ่งอยู่ 38 kbps แต่ถ้าใช้งานจริงๆเข้าหลายๆเว็บไม่ได้เลย ยังดีที่พอถูๆไถๆเข้า OCZ ได้ ไม่รู้มันไรนักหนา เลิกงานกลับมามีเวลาได้เล่นเน็ตแค่แป็บเดียว ยังมาทำกันแบบนี้อีก เซ็ง.. ไปด่า ไประบายอารมณ์ที่เว็บพันทิพย์ต่อดีกว่าครับ

Note. ต้องทำใจกับอินเตอร์เน็ตความ เลว สูง
                    Attached Files
                    Last edited by microsoft™; 12 Jun 2008, 00:19:31.

Comment

ความเลวสูงจริงๆ เจ้านี้

เคยเห็นความดีอย่างเดียว โทรไปแจ้งขัดข้อง วันต่อมา ช่างมาหาถึงบ้านเลย

Comment

หลุดทุก 30 นาที เหมือนกันครับ
                        เพิ่งเริ่มเป็นช่วงนี้

Comment

ขอนแก่น 2M เมื่อก่อน ping ไม่เคยเกิน 60 -*-

Comment

โปรโมชั่นใหม่มาแล้วอ่ะครับตอนนี้ 2M 590 บาท ทำสัญญา 1 ปี
                            1M ลดเหลือ 490 บาท มี 2 โปรเท่านั้น

แต่ตั้งแต่วันจันทร์ที่ผ่านมา เนต TOT ไม่เดินเลย สงสัยกำลังเปลี่ยน Server หรือ กำลังเปลี่ยนโปร ก็ไม่รู้

เอิ๊กๆๆ

Comment

สาธุนะครับ อิอิ

Comment

Working...
                              X