Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำซิงค์ แบบเป่าลงบอร์ดทีครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำซิงค์ แบบเป่าลงบอร์ดทีครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

งบ2000ครับ
    แนะนำหน่อยนะครับ ตอนแรกอยากได้tuniq แต่พอดูอุณหภูมิ ปรากฏว่า อุณหภมิNB สูงที่สุดเลยครับเลยคิดว่าหาซื้อซิงค์ที่เป่าลงบอร์ดคงดีกว่า
    แนะนำหน่อยนะครับ

..Scythe ANDY SaMuRai ครับ

Comment

GigaByte G-Power ครับเป่าลง ทำให้ MB ร้อนลงได้เหมื่อนกันครับ หุหุ

Comment

GEMINLL ลงบอร์ด เต็มๆ

http://www.jedicool.com/product.php?id=660

มือ1 พันห้า-พันหก มั้ง

Comment

Thermalright SI-128 ครับ แต่ต้องหาหน่อยนะเพราะไม่รู้เลิกผลิตไปยังครับ ทางเจไดก็ไม่นำมาขายแล้ว

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

Originally posted by Dukkiclub View Post
              GigaByte G-Power ครับเป่าลง ทำให้ MB ร้อนลงได้เหมื่อนกันครับ หุหุ
              เห็นด้วย เพราะเคยใช้

Comment

Zipang ครับ อย่างเงียบ พัดลม 14เซน

พันปลายๆครับ

Comment

Working...
                X