Announcement

Collapse
No announcement yet.

XFX 8800GT เลือก Cooler ตัวไหนดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• XFX 8800GT เลือก Cooler ตัวไหนดีครับ

คัดมา 4 ตัวเทพครับ
    ลองหาข้อมูลดูแล้วมันก็พอๆกัน
    เลยอยากถามความคิดเห็นพวกท่านพี่หน่อยฮะ
    ใครเคยใช้ตัวไหนยังไง
    เล่าให้ฟังบ้างจิ

THERMALRIGHT HR-03 GT
    ThermalTake DuOrb
    Zalman Z-Machine GV1000
    Arctic Cooling Accelero S1 Rev. 2

ส่วนตัวแล้วผมชอบ Zalman Z-Machine GV1000

แต่ผมก็ยังไม่เคยใช้นะ

Comment

โห...
      เจอสาวก Slipknot เข้าให้แระ
      พวกเดียวกานๆ
      โคตรชอบอะวงนี้ สุดๆ ยกนิ้วให้

Comment

เรปบนตอบออกทะเล = =''

Comment

็GT เย็นสุดแต่แพงสุดเช่นกัน

Comment

HR03 GT อีกเสียงคับ + Tt ThunderBlade เย็นถึงใจเลย

Comment

HR03 GT คับ ใช้อยู่
              1. ระยะยาวมันคุ้มเพราะใส่กับตัวอื่นๆได้อีก
              2. ความพอใจของตัวสินค้า
              เชิญแซบคับ

Comment

เชียร์ตัวนี้กันจัง
                สงสัยต้องกลับไปทำวิจัยซักหน่อยแระ
                ขอบคุณคับท่านพี่ๆ

Comment

Arctic Cooling Accelero S1 Rev. 2 ติดพัดลมอีกตัวเย็นมากมายครับ

Comment

Originally posted by quick_pc123 View Post
                    Arctic Cooling Accelero S1 Rev. 2 ติดพัดลมอีกตัวเย็นมากมายครับ
                    ตามนี้เลย ใช้อยู่เหมือนกัน ลดไปประมาญ 15 องศา ได้ ไม่เชื่อก็ต้องเชื่อ

ตอนนี้ไปถามร้านไหนๆ ก็แนะนำแต่ตัวนี้ ราคาถูกด้วย

Comment

Working...
                    X