Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามคนเล่น PES2008

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

โหลด patch ได้จากลิ้งไหนครับขอลิ้งหน่อยได้ป่าวครับ

Comment

Originally posted by pawer_color
      เวปเกมรารคาถุก DVD ละ 40 บาท
      เข้าไปดูได้ที่ http://www.gamemsu.com
      มีเกมอัพเดทใหม่ ช่วงโปรโมชั่นแจก รีบเข้าไปดูเลยครับ
      น่าสน แอบโฆษณาในตัวเยยนะค๊าบ

Comment

ลง netframwork ด้วยดีไม๊ครับ 2.0 หน่ะ
        ไม่รู้เหมือนกันไม๊ ของผมลงแล้วลื่นเลยครับ

Comment

ถ้าปรับ High เล่นเเล้ว CPU มันหัวเดียวจะกระตุกครับ VGA ตัวนี้สบายๆครับเเต่ CPU จะปรับ High ลำบากหน่อย
          ตอนเเรกผมใช้ PD-820 กับ X1950 ปรับ High กระตุกเเละดึง
          เปลี่ยน CPU เป็น Core2 E4500 ปรับ High ไม่มีดึง-กระตุกเลยครับ

Comment

Originally posted by b2atichart View Post
            ผมทำตาม rep บนทุกอย่างแล้วครับ แต่ยังไม่หาย ตอนนี้เลยสงสัยว่าเป็นที่จอหรือเปล่า ใครใช้ LG 17 wide L177WSB หรือคนที่ใช้จอ LCD ค่า respontime 8 ms มีปัญหาในการเล่นเกมส์นี้บ้างไหม ช่วยหน่อยครับ ไม่อยากเอาตังค์ไปซื้อ PS3
            ถ้าจ่ายตามช่องแล้วยังไม่หาย งั้นต้องโยนแล้วโขกเปลี่ยนทางแทน

Comment

Working...
            X