Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีเรื่องอยากจะถามเพื่อนๆชาว Overclockzone

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีเรื่องอยากจะถามเพื่อนๆชาว Overclockzone

มีเรื่องอยากจะถามเพื่อนๆชาว Overclockzone
    อยากถามเรื่อง Internet ตรงชื่อ Address ที่เราเข้าไปแล้วมันจำอยู่
    ผมไม่ต้องการให้มันจำจะทำอย่างไรครับ
    ผมเข้าไปลบที่ IN.Properties
    ตรง Clear History. Delete Cook,Delete File ก็ไม่ออกหมดทำยังไงครับช่วยบอกที
    คือผมไม่ต้องการให้ใครเข้านะครับและไม่อยากให้ใครรู้ด้วยว่าผมเข้าอะไรบ้าง

ง่า่ยที่สุดน่ะครับ หา ccleaner มาใช้ครับ ไฟล์ไม่ใหญ่ มันจะช่วยลบขยะในเครื่องรวมทั้ง ip ต่างๆ เองครับ

ปล.ผมไม่ค่อยได้ใช้ ie ใช้แต่ opera ครับ

Comment

^
      ^
      ^
      ตามนั้นเลยครับ

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

แล้วใน google ที่เราSearch หาละครับมันไม่ลบนะทำยังไงครับ

Comment

ทำแบบนี้ก็ไม่เหลือแล้วนะ ผมทำประจำ อ้อ เฉพราะ IE ไม่เคยใช้ตัวอื่น (แหะๆ เพราะใช้ตัวอื่นไม่เป็น) ตามนี้ครับ

Comment

thkkkkkkkkkkkkkk

Comment

Working...
              X