Announcement

Collapse
No announcement yet.

+ + + เก่าๆ แบบ Athlon64 3200+ 939 ขอโชว์ (อีกรอบ) + + +

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• + + + เก่าๆ แบบ Athlon64 3200+ 939 ขอโชว์ (อีกรอบ) + + +

คราวนี้มากับแรม Corsair XMS เวอร์ชัน 6.1 Winbond UTT 512*2 พึ่งได้มาจากท่านหนึ่งในบอร์ด OCZ เรานี่เอง กับ Gigabyte 7300GT DDRII 256mb
    ค่อนข้างสะใจกับไฟแรมที่อัดเข้าไปครับ และ Timing ของแรมซึ่งกดได้ต่ำถึง 2 2 2 5 1T ผมค่อนข้างพอใจแล้วครับ กับ Timing ของแรมที่ไม่ได้คัดเกรดมาการันตีสเปคเหมือน G.Skill หรือ Geil

บอร์ดตัวไหนครับ เนี่ย แรงดีระบายความร้อนซีพียูยังไงครับ

Comment

แจ่มคับ อัดไฟแรมได้สะใจจิงๆ
      พอทราบราคาแรมคอแซร์xms DDR 1Gbx2 ไหมคับ

Comment

เบื่อแรมคู่นี้เมื่อไหร่ผมของจองนะครับ สุดๆจริงๆ

Comment

Originally posted by magna View Post
          เบื่อแรมคู่นี้เมื่อไหร่ผมของจองนะครับ สุดๆจริงๆ
          งั้นผมจอง cpu แล้วกัน

Comment

ไว้ผมหา X2 telodo ได้ก่อนแล้วกันนะคับ อิอิ

Comment

Originally posted by magna View Post
              ไว้ผมหา X2 telodo ได้ก่อนแล้วกันนะคับ อิอิ
              เอาใจช่วยให้หาได้เร็วนะครับ...

Comment

Working...
              X