Announcement

Collapse
No announcement yet.

ข่าวดี phenom8450 เหลือ 5140 แล้วคับท่าน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ข่าวดี phenom8450 เหลือ 5140 แล้วคับท่าน

http://www.bigitshop.com/online-shop...ocket-AM2.html ว้าวๆ phenom 8450 เหลือ 5140 แล้วคับพี่น้อง อีกไม่นานเหลือ 4xxx แน่นอน อิอิ

เงินกำลังไหลออกนอก และสถาวะเงินเฟ้อจนแบงค์ต้องขึ้นดอกเบี้ย ทั้งกู้และฝาก

ทำให้ดอลล่าแข็ง กลัวแต่มันจะกลายมาเป็นประเด็น

และทำให้สินค้านำเข้าทั้งหลายแพงขึ้นอะดิ(ทั้งๆที่อาจจะเป็นสต๊อคที่เอาเข้ามาก่อนหน้า)

ดังนั้นถ้าตอนนี้เป็นราคาที่ถูกกว่าก่อนหน้า ก็น่าซื้อนะ

กลัวแต่เดาผิด ซื้อแล้วมันลงอีกนะจิ เฮ้อเดาลำบากจัง
    Last edited by pann; 11 Jun 2008, 19:46:06.

Comment

ถึง4xxx ก็คงได้เจอกันครับ

^.^

Comment

ไม่สน

Comment

ใครอยากลองโคโล X3 มั่ง อิอิ

Comment

ไม่อยากครับ อิอิ

Comment

Originally posted by eXzato View Post
              ไม่อยากครับ อิอิ
              ท่านซื้อเลยครับ ผมยืมด้วยนะครับ อยากได้เหมือนกัน แต่ไม่มีตังครับ

Comment

ลงมาอีกมีโดน

Comment

คิดมากไปได้....ไงก็ ไม่ไช่ของฟรี .....

Comment

Originally posted by narwintr View Post
                    ใครอยากลองโคโล X3 มั่ง อิอิ
                    วิ่งหนี ICT ทันอ่ะป่าวคับ

อิอิ

Comment

รอ รอ อาจมีเฮลงอีก

Comment

ลงมาอีกซะดี ๆ

Comment

Originally posted by SantaCruz View Post
                          วิ่งหนี ICT ทันอ่ะป่าวคับ

อิอิ
                          สวนกระแส อิอิ

Comment

Working...
                          X