Announcement

Collapse
No announcement yet.

harddisk samsung

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• harddisk samsung

อยากจะทราบว่าฮาร์ดดิสของ samsung มันดีไหม๊ครับ มีใครเคยใช้มั่งครับ
    พอดีเพื่อนผมเค้าจะซื้อฮาร์ดดิสใหม่ เค้าบอกราคา 160G แค่ 990 บาท
    ท่านได้พอทราบข้อมูลช่วยแนะนำหน่อยนะครับ

ถูก + เย็น

ผมซื้อปีที่แล้ว พันแปดกว่าครับ

Comment

HD เหมือนๆ กันครับ สอยโลด

Comment

ตอนนี้ผมก็ใช้ครับ ซื้อมา 990 บาท ยังมะมีปัญหา ผมใช้แบบ SATA นะครับ แต่ถ้าใครใช้แบบ IDE อันนี้เขาบอกว่า ดีคับ ทนด้วย ไม่มีเสียงดังอีกตะหาก

Comment

ถูกโคตรๆเลย 160 GB 990บาท

ประกันกี่ปีครับ

Comment

น่าลองครับ

Comment

ประกัน 5ปี อ่ะครับ ใช้อยู่ของ SIS

Comment

วางร้านไหนบ้างครับเนี่ย จะไปสอย

Comment

Originally posted by bkkisan View Post
                  ตอนนี้ผมก็ใช้ครับ ซื้อมา 990 บาท ยังมะมีปัญหา ผมใช้แบบ SATA นะครับ แต่ถ้าใครใช้แบบ IDE อันนี้เขาบอกว่า ดีคับ ทนด้วย ไม่มีเสียงดังอีกตะหาก
                  ช่วยเทส HD TUNE ให้ดูหน่อยครับ ผมอยากได้มาทำ RAID 0

Comment

ตอนนี้เริ่มไม่ดีละคับ เพราะราคามันขึ้นแล้ว
                    Attached Files

Comment

Working...
                    X