Announcement

Collapse
No announcement yet.

แต๊ปปหรือป่าว? >>ครับ<<

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แต๊ปปหรือป่าว? >>ครับ<<

มัน แต๊ปหรือป่าวอะครับ ผมเปิด OrTHOS 5 ตัว อ่า เทส Cpu and Ram 3 สองตัว เทส Cpu อย่างเดียว สาม ตัว ละผมก้อเปิด Super PI 8Mb งับ ละ M/B มันร้อง ฟ้อง ตอนที่เปิดเครื่อง มี ตอน แรก อ่า ครับ 1 ติบ ครับ มันเป้นเพราะ อาราย อะครับ

ถาม ต่อ งับ เหมื่อน เดิม งับ เปิด OrTHos ห้า ตัว เทส Ram and Cpu สอง เทส Cpu อย่างเดียว สาม งับ ไฟเลี้ยง Cup 1.4 งับ ผม วัด จาก โปร EVEREST Usage Cpu 100% อยู่ที่ 71-73องศา งับ แต่ เล่นๆ ธรรมดา มันอยู่ที่ 59-65 มันปกติไหม อ่า ครับ Oc จาก 2.66 ลากปาย 3.00 แล้วงับ ถ้ามัน ปกติว่า จะลากต่องับ ผม

Comment

ปกติครับ ชิวๆ

Comment

ละ กระทู้ ที่ หนึ่ง อะ ครับ แต๊ป หรือป่าว อ่ะ ครับ ขอบคุนมากครับ

Comment

มันเปิดทำงานได้มันก็ไม่แต็ปครับ

มันเปิดไม่ได้เมื่อไร นั้นแหละครับ เข้าเรียก แต็ป

Comment

อ๋อ ครับบบบบ ขอบคุน มากมาก ครับบบบบบบบ ท่าน Wikorn ^_^ ละมัน ดัง เพราะ อะไร อะครับบบ ?~ ตอบด้วย น่ะ ครับ ขอบคุน มากน่ะ ครับ มันดังเหมื่อนตอนเปิดเครื่องครั้งแรกอ่ะครับ ดัง ติดด อะครับ หนึ่ง ครั้ง อะครับ
            >>_<< ตอบด้วย น่ะ ครับ ขอบคุน มากมาก ครับ ทุกทุก ท่าน

Comment

เปิดเครื่องแล้วมันร้อง 1ปิ๊บ ใช่ปะ ถ้าแบบนี้ละก็ ปกติงับ

Comment

ม่าย ช่ายยย งับบบบบ ผม คือ ผม อ่า เทสสส os อยู่ อ่า งับ เปิด OrTHOS 5 ตัว เทส Ram and Cpu สองตัว เทส Cpu สาม ตัว ละที่ นี้ ผมก้อเปิด Super PI 8Mb ละที่นี้ พอผมกด calculate(c) มันก้อดัง ปิ๊บ 1 ปิ๊บ เลย อะครับ มันเป้นเพราะอะไรอะ ครับ ตอบบ ที น้า ครับบบ ขอบคุน ทุกท่านมาก งับ

Comment

ขุดจ้า อยากรู้ จิงจิง

Comment

พูดจริงๆ ผมพยายามอ่านจับใจความนะ แต่ไม่รู้เรื่องเลยอ่ะ

Comment

อ่า น้า ขอบ คุน จิงจิง งับ ที่ พยายาม งาน สรุปผม เข้าจัย คน เดียว เน้อ T^T

555+

ไม่เป้นราย ครับ

แต่ ก้ออ ขอบคุน ทุก ท่าน มากมาก ที่ ช่วย ตอบ ครับ ขอบ คุน จิง จิง ครับ ^_^

Comment

อย่าไปคิดมากครับ มันหยุดหงิดมั้งครับ มันก็ งอนนิดหน่อย แค่ ติด เดียว ไปเจอ ตี๊ด ยาวๆ 3 ครั้งติดๆ แล้วจะหนาว

Comment

อย่าไปคิดมากครับ มันหยุดหงิดมั้งครับ มันก็ งอนนิดหน่อย แค่ ติด เดียว ไปเจอ ตี๊ด ยาวๆ 3 ครั้งติดๆ แล้วจะหนาว
                          แล้วที่บอกตี๊ด ยาวๆ 3 ครั้งติดๆน่ะครับมันคือไรครับ แล้ว 2 ครั้งล่ะ คือว่าเคยเจอน่ะครับ แล้วมันก็หายไปเอง สงสัยอย่างแรงครับ

Comment

ขอบคุนมากๆๆๆ น่ะ ครับ ทุกท่านนนน ^^

Comment

เปิดไม่ติด นั่นแหละแต็ป

Comment

Working...
                              X