Announcement

Collapse
No announcement yet.

ฟังค์ชั่นกดูหลังใน 9600GT

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ฟังค์ชั่นกดูหลังใน 9600GT

ช่วยหน่อยครับ ได้ข่าวว่ามี option ลับอะครับ แต่ผมไม่ทราบวิธีเปิดมันทำไงึครับบ

ฟังชั่นลับ นี่ใช่การ OC แบบเพิ่ม ค่า PCI-EX อะไรสักอย่างรึปล่าวครับ ที่การ์ดตัวนี้สามารถ โอเวอร์คล๊อกแบบ ผ่าเหล่าได้อ่ะครับ

Comment

ดูหนังอะครับ รุ้สึกว่ามันจะปรับโทนสีอัตโนมัติหรือไงนี้ละ

Comment

รอผู้ค้นพบ หุหุ

Comment

ประมาณว่าผมได้ยินว่า เพิ่มไฟหรืออาไรนี้ละที่ PCI แล้วCore กับ Mem จะขึ้นตามไปด้วย ส่วนตัวอื่นจะไม่ขึ้นตามต้องไป OC เอาเอง เหมือนการ OC การจอมั้ง ถ้าจำไม่ผิดนะเพราะนานมากละ ผิดพลาดก็ขอโทดด้วยนะคับ

Comment

พังชั่นดูหนังตะหากไม่ใช่ ค่า PCI-E

ไอ้การปรับค่า PCI-e เพิ่มมันคือการ OC ทางอ้อมอันนี้ผมทราบแล้ววววว

Comment

รู้สึกจะมีในบอร์ดนี้แล้วนะครับ เคยมีคนเคยลงไว้แล้วครับ แต่ผมลืมไปละ ลองๆ หาดูครับ

Comment

หมายถึงเปิด HD-Pure Video หรือเปล่าครับ?

Comment

Originally posted by K8 View Post
                  หมายถึงเปิด HD-Pure Video หรือเปล่าครับ?
                  ครับบบบ

Comment

ตามนี้ครับ สำหรับ PowerDVD
                    Attached Files

Comment

Originally posted by K8 View Post
                      ตามนี้ครับ สำหรับ PowerDVD
                      ผมใช้ KM อะครับ

Comment

หมายถึงออฟชั่นนี้รึป่าว
                        V
                        Adds new PureVideo HD features for GeForce 9800 GX2, 9800 GTX, 9600 GT and 9600 GSO:

* Dynamic Contrast Enhancement
                        * Dynamic Blue, Green & Skin Tone Enhancements
                        * Dual-Stream Decode Acceleration*
                        * Microsoft Vista Aero display mode compatibility for Blu-ray & HD DVD playback*
                        Last edited by TRIPPLE-X; 13 Jun 2008, 07:43:25.

Comment

Vista เท่านั้นหรอครับ

Comment

Working...
                          X