Announcement

Collapse
No announcement yet.

P4 2.8 กับ Le-1640 อะรัยเเรงกว่ากันครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• P4 2.8 กับ Le-1640 อะรัยเเรงกว่ากันครับ

งบประมานจำกัดเเค่ 2000 ครับ เลือกไม่ถูก อยากอยุ่ amd ง่าๆๆ ใช้งานเอิกสาร เล่นเน็ต ทั่วๆไปครับ อยากให้กดปุ๊บ มาปั๊บ ไม่งอเเง เเค่นี้ก้อพอใจเเล้ว ^^

4400+ ลงมายังมีขายอีกมั้ยครับ
    Last edited by dekprik; 11 Jun 2008, 21:04:04.

4200+ ไงครับ งบแบบนี้ซื้อได้

แต่ถ้าถามว่า
    P42.8 กับ LE 1640 ละก็ LEกินขาดเลยครับ

Comment

4400+ไม่มีแล้วครับมีแต่4600+ขึ้นไปครับ

Comment

LE 1640 เสมือน ร่างจำลอง FX-55

P4 2.8GHz ไม่รู้ว่าตามก้น Athlon64 3000+ ได้รึป่าว

Comment

อยากเล่น 2หัวอะครับ ใจจิง เอามือ2ดีมั้ยครับ ต้องดูยังไง

Comment

ผมว่า งบ 2000 เพิ่มอีก ไม่กี่ร้อย สอย 4600+ 2200 เองมั้งครับ

Comment

Originally posted by Picasso View Post
              LE 1640 เสมือน ร่างจำลอง FX-55

P4 2.8GHz ไม่รู้ว่าตามก้น Athlon64 3000+ ได้รึป่าว

จริงหรอเนี่ยท่านเพิ่งรู้ ขายทิ้ง P.4 3.0 E ดีกว่า

Comment

ทำไมเอาไปเทียบ P4 2.8 ล่ะครับ
                เพราะเก่ากว่ากันเยอะเลย

Comment

น่าจะเทียบกะ Cely 4xx นะถึงจะพอวัดกันได้

Comment

ทำไมเอาไปเทียบ P4 2.8 ล่ะครับ
                    เพราะเก่ากว่ากันเยอะเลย
                    เทียบกันเพราะไม่รุ้จิงๆครับ คิดว่าหัวเดียวมันไม่น่าจะหนีกันเท่าไหร่ เเต่ตอนนี้ จะลองเทีย e1200 ครับ

เเล้วเมื่อไหร่ ตัวเล็ก ฝั่งamd จะออก2หัวเนี่ย รอนานเเล้ว

Comment

Originally posted by dekprik View Post
                      เทียบกันเพราะไม่รุ้จิงๆครับ คิดว่าหัวเดียวมันไม่น่าจะหนีกันเท่าไหร่ เเต่ตอนนี้ จะลองเทีย e1200 ครับ

เเล้วเมื่อไหร่ ตัวเล็ก ฝั่งamd จะออก2หัวเนี่ย รอนานเเล้ว
                      Sempronเค้าออก2หัวมาแร้วคับ ดูรีวิวที่หน้าแรกได้เลยคับ

Comment

Sempronเค้าออก2หัวมาแร้วคับ ดูรีวิวที่หน้าแรกได้เลยคับ
                        ร้านไหนขายเเล้วบ้างอะครับ ไม่เห็นเลย

Comment

จริงหรอเนี่ยท่านเพิ่งรู้ ขายทิ้ง P.4 3.0 E ดีกว่า
                          จริงๆ ครับ Athlon 64 LE มันแรงประมาณ FX 55 ได้ครับ

Comment

Working...
                          X