Announcement

Collapse
No announcement yet.

เป็นงง PSU 420W ก๊ากๆเอา 8800GT อยู่ได้ไง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by papababa View Post
    เปลี่ยนซิงค์แล้วเหรอครับ

ถ้ายังไม่คิดเปลี่ยนคุณ Leim เขาว่าให้ลองถอดซิงค์มาทาซิลิโคนใหม่แล้วขันน๊อตแน่นๆดูนะครับ

จะเย็นลงนิดนึง
    ยังเลยครับแต่ผมถอดออกมาทาซิลิโคนใหม่แล้ว แล้วก็ถอดตัวครอบซิ้งค์ออกแล้วเอาพัดลม8cmจ่อความร้อนลดลง6-8องศาเลยแต่ก็ยังร้อนอยู่ดี

Comment

ผมเคยเจอแรกๆยังไหวกับ x1950pro หลังๆ อาการมาคับ เล่นเกมแล้วไม่วิ่ง(เฟรมเลทเหลือ 1-2) เปลี่ยนแล้วหายเลย

Comment

ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ แฟซ่า าาาาาาาาา

แฟซ่า คุณรู้ผมก็ใช้ อิอิ

Comment

ของผมนะใช้HD3870X2ร้อนที่97-105อะครับเปลี่ยนซับพลายหายแระอิอิกาดจอ16700+ซับพลายอีก3900เปลี่ยนแล้วลดไปเหลือถ้าอยู่เฉญๆก็37-40ถ้าเล่นเกมก็70-75ประมาณนี้ครับ
          Last edited by yut1234; 12 Jun 2008, 10:39:25.

Comment

Originally posted by YuE View Post
            ยังเลยครับแต่ผมถอดออกมาทาซิลิโคนใหม่แล้ว แล้วก็ถอดตัวครอบซิ้งค์ออกแล้วเอาพัดลม8cmจ่อความร้อนลดลง6-8องศาเลยแต่ก็ยังร้อนอยู่ดี

แค่นี้ก็เย็นลงเยอะแล้วท่าน

Comment

Working...
            X