Announcement

Collapse
No announcement yet.

(นอกเรื่อง) ร้าน Istudio สาขาพารากอน คร่าๆๆๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• (นอกเรื่อง) ร้าน Istudio สาขาพารากอน คร่าๆๆๆ

คือไม่มีไรมากหลอกนะคะคือว่าได้ไปซื้อเครื่องที่ร้านนั้นประจำนะคะแล้วเมื่อวันก่อนได้ไปขอโปรแกรมคร่าๆๆๆ บริการดีมากๆๆคะ(ส่วนตัวชอบนะ)แต่ที่สำคัญที่สุดคือ ฝ่ายเทคนิคคะตอนเดินเอาโปรแกรมที่เราขอมาให้อธิบายเยอะมากๆๆในวีธีการใช้และการลงคร่าๆๆๆแต่ดิฉันไม่ได้ฟังเลยนะคะเพราะเขาหล่อน่ารักๆมากๆๆคะกรี๊ดๆๆๆอย่างแรงออกมาผมลืมหมดเลยอะเลยอยากชมว่าบริการดี ชอบพนังงานเทคนิคคนนั้นมากๆๆ....5555+แค่นี้อะคะที่อยากบอก...อิอิ...(ขอโทดทุกท่านนะครับ)

เข้ามาแซวเจ้าของกระทู้ เดี๋ยว คะ เดี๋ยว ครับ

ขอต้อนรับ สู่ อาณาจักร Apple ครับ

Comment

คร่าๆๆๆขอบคุนนะครับ...อิอิ..ก็คนมันชอบนี่

Comment

istudio ?????
        ที่เอามาแปะไม่ใช่กระทู้แรกนะครับ
        เรื่องแบบนี้รู้เฉพาะกลุ่มเท่านั้น
        เหมือนอย่าง ร้าน ดีเจสยามนั่นแหล่ะ

http://www.pantip.com/tech/gadget/to...TM2583239.html

Comment

สรุปแล้วผู้ชายหรือผู้หญิง

แล้วเป็นชาวต่างชาติด้วยป่ะครับ

Comment

Originally posted by prathanc77 View Post
            istudio ?????
            ที่เอามาแปะไม่ใช่กระทู้แรกนะครับ
            เรื่องแบบนี้รู้เฉพาะกลุ่มเท่านั้น
            เหมือนอย่าง ร้าน ดีเจสยามนั่นแหล่ะ

http://www.pantip.com/tech/gadget/to...TM2583239.html
            อย่าคิดมากสิครับก็ผมชอบเฉยๆๆนะคิดกันมากไปเปล่าผมชอบตัวบุคคลด้วยนะ

แค่อยากรู้จักอะ...ผิดด้วยหรือ

Comment

ผมก็ซื้อร้านเดียวกัน แต่พนักงานเทคนิคมีความรู้น้อยกว่าผมที่พึ่งหัดใช้ Mac อีก.......ไม่รู้จะพูดยังไง ช่างเทคนิคอีกคนที่ผมสนิทก็ลาออกไปแล้ว ไม่รู้เพราะทนอะไรไม่ได้

Comment

กระผมก็ยังใหม่อะก็ไม่เก่งเท่าไรครับเลยพยายามศึกษาหาข้อมูลใหม่ๆๆให้ตัวเอง

ก็สะเป็คเลยอะ...555+

Comment

- -* อ่านะ

Comment

เก็บอาการหน่อย

อยากให้มองแบบพิจารณาสังขารของคนที่ว่าหล่อ ว่าในอนาคตจะเป็นยังไงบ้าง

Comment

ยังไปเอามันขึ้นมานะคะวันนี้ก็ไปซื้อซิลิโคนมาเจอชายหนุ่มในฝันอธิบายกับลูกค้าชาวอินเดียอยู่น่ารักมากมายคร่าๆๆๆกรี๊ดๆๆๆดิฉันยืนเลือกพร้อมกับดูหน้าเขาไปเรื่อยๆๆคร่าๆๆ

Comment

อ้าวชาวแอปเปิ้ล และม่วง - -*

Comment

Originally posted by slwind View Post
                          อ้าวชาวแอปเปิ้ล และม่วง - -*
                          คืออะไรครับผมไม่ค่อยเข้าใจ5555+

Comment

ขอโปรแกรมไรมาได้มั้งค้าบ กำลังเลือกร้านที่จะซื้ออยู่ จะได้รู้ว่าร้านไหนให้เยอะก่ากัน

Comment

ผมว่า U-Store ใต้คณะผมก็ ok ดี

Comment

Working...
                              X