Announcement

Collapse
No announcement yet.

leona g9 ถูกพอจะหาได้จากไหน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• leona g9 ถูกพอจะหาได้จากไหน

leona g9 ถูกพอจะหาได้จากไหน หรือว่าแถวรัชดาลองฟังได้จากไหนครับ

the mall งามวงศ์วาน

Comment

G9 ของใหม่ไม่น่ามีแล้ว จะมีแต่ G9 excite หรือไม่ก็ G3 ไปเลยครับ

Comment

ครับ พูดถึง G9 excite ครับ

Comment

G9 excite มีราคาถูกๆ ไม๊ จะหาฟังได้ที่ไหนครับ

Comment

the mall งามวงศ์วาน ครับ
            พนักงานหน้าร้านพูดจาดีครับ อยากลองตัวไหนก็บอกเค้าเลยครับ

Comment

Originally posted by nitroboy View Post
              the mall งามวงศ์วาน ครับ
              พนักงานหน้าร้านพูดจาดีครับ อยากลองตัวไหนก็บอกเค้าเลยครับ
              ราคาล่ะครับ

Comment

Working...
              X