Announcement

Collapse
No announcement yet.

P5K-E WiFi-AP กับ P5Q E ตัวไหนน่าเล่นกว่าครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• P5K-E WiFi-AP กับ P5Q E ตัวไหนน่าเล่นกว่าครับ

P5K-E WiFi-AP กับ P5Q E ตัวไหนน่าเล่นกว่าครับ ตัวไหนน่าเล่นกว่ากันครับ คือตอนแรกว่าจะเล่นP5K-E WiFi-AP แต่ P5Q-E ตัวใหม่ก็ดันออกมาอีก ทำให้ลังเลไปนิดนึง เลยอยากถามเพื่อตอกย้ำความมั่นใจอ่ะครับ ว่าเล่นตัวไหนดี แล้ว ดีกว่ายังไงครับ ขอบคุณครับ

ปล.อาจจะอยากเล่น oc นิดๆหน่อย

P5Q E ละกันคับ

Comment

P5Q E P45

P5K-E WiFi P35

ส่วนตัวผมว่า P5K-E น่าจะแรงกว่า

Comment

ผมว่าจะสอย P5Q-E เหมือนกัน

ตอนแรกกะซื้อ P5K-E wifi/Ap

Comment

งั้นคงต้อง P5Q-E ล่ะน่ะ -_-"

Comment

เอาของใหม่ก๊าบ

Comment

เอาของใหม่ครับ

Comment

งืม ๆ ๆ ยังไงก็ต้องเล่นของใหม่สิน่ะครับ

Comment

P5Q - E น่าลองกว่าครับเพราะ P45 ใหม่กว่า P35 เปิดราคามาไม่แพงเกิน

sigpic

Comment

Working...
                  X