Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครเล่น Bit เคยเจอปัญหาแบบนี้บ้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครเล่น Bit เคยเจอปัญหาแบบนี้บ้าง

ดาวโหลดgameจากเวปbitนอกประเทศ รวม 100 Mb. เป็นข้อมูลเสีย 80 Mb. ไม่ทราบมีใครมีวิธีแก้บ้าง

ไม่เคยอะครับ เคยแต่โหลดเกมส์มา 4.56 GB แต่มันไม่ไช่เกมส์ แตกซิปไม่ได้อะครับ เซงมากมาย

Comment

ใช้เน็ตของอะไรครับ
      ผมเคยเห็นกระทู้ใน www.adslthailand.com เค้าบอกว่าเป็นเรื่องปกติของทรูนะครับ เป็นpromotion โหลดdataแถมjunkน่ะครับ

Comment

เคยครับแต่ไม่เยอะขนาดนั้นของผมประมาณ50%ได้

Comment

hush check ไว้ด้วยสิครับ

Comment

Working...
          X