Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครเล่น OniBlade[X-Blade]บ้างช่วยด้วยตรวจแผ่นไม่ผ่าน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครเล่น OniBlade[X-Blade]บ้างช่วยด้วยตรวจแผ่นไม่ผ่าน

คือว่าLoad OniBlade[X-Blade]มาแล้วลงโปรแกรมและpatchตามปกติครับ แต่ว่า
    ก่อนเข้าเกมส์มีการcheckแผ่น แต่แผ่นที่ mount โดย daemontool4.12
    ไม่ผ่าน
    ทำยังไงดี ขอความช่วยเหลือด้วย จ้าาา

เกมส์นี้อ่ะ
    http://www.vagabondteam.com/modules....wtopic&t=19021

ต้องmountไว้ตลอดคับไฟล์เกมส์ผมเอาไว้ที่เครื่องเลย ไม่ได้ไรท์ลงแผ่น
    เล่นไปไม่กี่ด่านก็เลิกเล่นภาพสวยดีแต่ไม่หวือหวา

Comment

mountไว้แล้วแต่มัน ไม่ผ่านอ่ะ ทำไงดี
      Last edited by FullActived; 12 Jun 2008, 03:13:28.

Comment

ผมmontด้วยโปรแกรมdaemon tool ที่แนบมากับโฟลเดอร์แล้วลงแพทEngเล่นได้เน่อตอนเช็คแผ่นก็ผ่านลองmont
        โดยที่ไม่ใส่แผ่นไว้ในไดรฟ์ดูคับ

Comment

ยังหาไม่ได้เลยเกมนี้ มันเพิ่งออก Russia หนิ Eng ออกเมื่อไหร่หว่า

Comment

ผมเล่นแล้ว ครับ ของผม ลงdaemon tool 4123 เข้าเกมใด้ไม่มีปัญหาครับ

ผมติดอยู่ตรงนี้อะ ใช้อะไรฆ่ามานอะ มีตั้งหลายลูก ใครเล่นแล้วมาตอบหน่อยนะ

Comment

Eng ออกตุลาครับ แต่ตัวนี้ก็มี Patch Eng ให้ลงอ่ะครับ

Comment

Originally posted by kunano View Post

ผมเล่นแล้ว ครับ ของผม ลงdaemon tool 4123 เข้าเกมใด้ไม่มีปัญหาครับ

ผมติดอยู่ตรงนี้อะ ใช้อะไรฆ่ามานอะ มีตั้งหลายลูก ใครเล่นแล้วมาตอบหน่อยนะ

ไอ้ตัวนี้ฟันๆไป+ใช้สกิลไปด้วยเดียวมันก็ตายครับ แต่ขอเน้นว่ามันตายยาก และมีหลายตัว ต้องตีจนเซงเลยล่ะครับ

Comment

มันนะ ผมชอบ

Comment

แล้วจะฟังรู้เรื่องไหมเนี่ย มันมี sub eng ป่าวครับ

Comment

Working...
                    X