Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีปัญหากับ บางเวปครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีปัญหากับ บางเวปครับ

คือว่าเครื่องตอนแรกคิดว่าโดนพวก เวิม พวก สปายแวร์ เข้าก็เลยคิดจะจัดการซักหนอย
    ก็เลยใช้โปรแกรม AVG + System Mechanic7 จัดการเครื่อง ทำเสร็จแล้ว ปรากฎว่า
    เวปทเข้าประจำอย่าง seedang.com กับ Googleนเข้าไม่ได้ไม่รู้ว่าเป็ไร และขณะเล่น
    หรือพิมพ์ ธรรดาอยู่นี่ iexlore.exe ชอบขึ้น CPU 100% เป็นระยะๆ เวลาพิมพ์ ชอบขาดๆหายๆ
    ตอนช่วง 100% ทุกที ใครมีควมรู้ ช่วยบอกทีด้วยจ้า
    ขอบคุณมา ณ ที่นี้

ผมว่า IE ท่านคงเอ๋อ ปายแล้วอะงับ... ลงใหม่ หรือลองใช้ firefox แทนอะงับ ^^"

Comment

firefox ก็เอ๋อ ครับ เวปก่อนๆที่เคยเข้าได้ บางอันก็เข้าไม่ได้ครับ แล้วทำไม iexplore.exe นี่ ใช้ mem ถึง 122,044kเชียวหรือครับ ช่วยทีคับ อ้อ ลองเอาคอมตัวอื่นมาพ่วงแลนดู ก็เวปนั้นๆได้ตามปรกติครับ

Comment

Working...
      X