Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยทีครับลง CS3แล้วขึ้นแบบนี้ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยทีครับลง CS3แล้วขึ้นแบบนี้ครับ

พอปิดเอม มันก้อยังเหลือ internet ผมก้อไม่รู้จะต้องไปปิดที่ไหนช่วยทีนะครับ

เค้าบอกว่าให้ปิด Internet Explorer = IE อ่ะคะ แล้วก้อปิดโปรแกรมตัวอื่นๆด้วยที่ยกเว้นที่ มุมขวาล่างบางตัว ไม่ต้องปิดคะ แล้วกด Try Again คะ อ่านดีๆนะคะ

Comment

ที่แรกผมก็เป็นครับทำตาข้านบนแหละครับ แค่ว่าถ้าเตือน msn อีก ก็ remove msn ไปก่อนครับ
      พอลงcs3 เสร็จค่อยกลับมาลงหใหม่

Comment

พอปิดเอ็มออกเอ็มไปเลย มันบอกว่า

เหลือ Internet เลยไม่รู้จะปิดแม้งยังไง

ช่วยทีเหอะ เครียด
        Last edited by pisitinw; 12 Jun 2008, 19:46:51.

Comment

ก้อ ปิด IE ก่อนครับ ตอนลงอย่าเพิ่งเล่น แล้วห้อ try agian

Comment

ที่ taskbar ผมก้อไม่มีแล้วง่า ปิดหมดแล้ว มันยังลงไม่ได้ เซงชิหาย

วอนพี่ๆช่วยทีเหอะ

Comment

Working...
            X