Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนท่านที่ใช้ MB ชิบ AMD 740G ขอดูหน้า GPUZ ของ VGA Onboard หน่อยได้ไม๊ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนท่านที่ใช้ MB ชิบ AMD 740G ขอดูหน้า GPUZ ของ VGA Onboard หน่อยได้ไม๊ครับ

รบกวนท่านที่ใช้ MB ชิบ AMD 740G ขอดูหน้า GPUZ ของ VGA Onboard หน่อยได้ไม๊ครับ

คืออยากดู GPU Core ของ HD2100 เพื่อใช้เป็นข้อมูลน่ะครับ

รบกวนด้วยครับ
    ขอบคุณมากๆครับ

ดันไปใช้780

Comment

ผมว่า780ดีกว่าครับแรงขึ้นอีกเยอะเลยเพราะผมก็ใช้อยู่หุๆๆ

Comment

ขอบคุณมากเลยครับ ที่ช่วยดัน
        ส่วน 780 นั้นผมกะว่าจะเอาส่วนต่างที่ซื้อ 740 แล้วไปซื้อการืดจอแยกแทนน่ะครับ (แต่ยังไม่ได้ซื้อ)
        แต่ตอนนี้เจอปัญหาคือ Onboard HD2100 ของเครื่องน้องผม Core Speed ใน GPUZ 2.3 มันโชว์แค่ 57 MHz น่ะครับ
        ไม่แน่ใจว่ามีไรผิดปกติหรือเปล่า เพราะ Core Speed น้อยมาก

Comment

Working...
        X