Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตอนนี้การ์ด AGP รุ่นไหนแรงๆบ้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ตอนนี้การ์ด AGP รุ่นไหนแรงๆบ้าง

พอดีจะซื้อเปลี่ยนครับ เอาราคาไม่แพงมากครับ ช่วยแนะนำหน่อยครับ
    ผมจะซื้อไว้เล่นเกมส์ครับ อย่าง FEAR or DOOM3

7600 / 6800 ครับ

Comment

7800GS และ X1950Pro

ในมือสองปล่อย 7800GS กันเต็มเลย (ราวๆ 9000)

Comment

ปีใหม่ไปเที่ยวใหน ท่านพีคุง ไปบ้านผมปะ

Comment

เขินจัง อยู่ๆชวนไปบ้าน

Comment

Originally posted by พีคุง View Post
            เขินจัง อยู่ๆชวนไปบ้าน
            มีแผน2ครับ อิอิ

อ้อ เจ้าของกระทู้มีงบเท่าไรครับ

Comment

Originally posted by wikorn View Post
              มีแผน2ครับ อิอิ

อ้อ เจ้าของกระทู้มีงบเท่าไรครับ
              แผน 2 ช่วย pm มาบอกผมด้วยครับ เผื่อร่วมวง 55++

Comment

10000 ครับ
                Last edited by pong747; 20 Dec 2006, 14:21:18.

Comment

7600GS 4950
                  6800GS 5400

โดยประมาณนะครับ

ปล แผน2 เดีียวชวนไปลงน้ำอุ่นด้วยกัน ตอนนี้อากาศมันหนาว แข็งไปหมดแล้ว

Comment

FEAR นี่อยากเนียนต้องเอาตามกำลังทรัพย์สูงสุดเลยครับ
                    7600GS ได้แค่กลางๆเอง แต่ก็เล่นได้ครับ

Comment

Originally posted by pong747 View Post
                      10000 ครับ
                      ตกลงมีงบเท่าไรเท่าไรครับ เมื่อกี่ลงงบไว้5000 เองอะ
                      ถ้า 10000 ลองหารุ่นที่ พีคุงแนะนำครับ

Comment

Working...
                      X