Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครไปคอมมาทร์มาแล้วบ้างครับ เจอ acer 8.9" บ้างใหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครไปคอมมาทร์มาแล้วบ้างครับ เจอ acer 8.9" บ้างใหม

ใครไปคอมมาทร์มาแล้วบ้างครับ เจอ acer 8.9" บ้างใหม กะ asus eee 8.9" ตัวไหนสวยกว่ากันครับ

เดี๋ยวไปถ่ายรูปมาฝาก วันนี้ล่ะ

อยากไดอยู่เหมือนกันครับ

Comment

14900฿
      เห็นในหนังสือพิมพ์ ตะกี่นี้เอง

Comment

Originally posted by TWK. View Post
        14900฿
        เห็นในหนังสือพิมพ์ ตะกี่นี้เอง
        ใช่เลย ผมก็เจอจาก เดลี่นิวส์ เมื่อกี้ ฝากท่าน vam ด้วยเด่อ เมื่อว่านไปเดินเล่นเจอ eee8.9" 17kแนะ รบกวนถามเรื่องแบ๊ตเค้าด้วยเด่อคับว่าอยู่ได้นานใหม เพราะกว่าผมจะเข้าเมืองหลวง วันเสาร์มืดๆแนะ ตอนนี้อยู่ชลลลล

Comment

อดไปละทีนี้ ปั้มเงินไม่ทันอ่า เซง

งานนี้หมือนงานcommartที่ผ่านมาไหม หรือว่าเล็กกว่าอ่า เพราะดูจากโปรโมชั่น ไม่มี่โน๊ตบุคจัดเลย(มีนิดเดียวเอง)

Comment

Acer ได้จากเมล์อ่ะ
            Attached Files

Comment

^
              14900฿ ไม่ต่อซักบาท (ถ้าแถมคนถือด้วย 555+) สีน้ำเงิน อะ หิหิหิ

Comment

น่าซื้อทั้ง 2 เครื่องเรย ^^

Comment

กำ รวมคนถือให้4หมื่นเลย -L-

Comment

Working...
                  X