Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอโปรแกรมทำลายHarddiskคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอโปรแกรมทำลายHarddiskคับ

ขอเป็นโปรแกรมอ่ะคับ
    เอาแบบ ทำลาย มัน ให้ประกันมัน ม่ะรับเครม อ่ะคับ
    เอาให้ดูเหมือนใช้งานดีดี แล้ว แตบ ไปเองอ่ะคับ
    เอาแบบให้เนีนยๆ นะคับ แบบมัน แตบ เพราะ การใช้งาน
    เครม ก้อ เครม ม่ะได้
    พีพีช่วยหาให้หน่อยคับ

จับมันออกมานอกเคส แล้วก็ก็อบไฟล์หรือรัน benchmark พวก HDTUNE แล้วก็เขย่าขณะที่รันครับ(ระวังไฟดูด+ตกพื้น) หัวอ่านน่าจะเดี้ยงนะ
    แต่มันจะช๊อตหรือเปล่าไม่รู้ยังไม่เคยลอง
    เคยขนคอมใส่ท้ายรถกระบะครับ HD เดี้ยงเลย โชคดีตอนนั้น DCOM เคลมง่ายครับ(นานมาแล้ว)

Comment

หึๆ ๆ ๆ

Comment

ทำไมถึงไม่อยากเคลมล่ะครับ ผมไม่เข้าใจจริงๆ

Comment

เอาไปทำเพื่อ......................................................................

Comment

ลักษณะ การโพส เหมือน Dekmap02 เปียบ

sig มาจากเวปเดียวกันด้วย

คนเดียวกัน ชัว ล้าน%

Comment

Originally posted by kingza99 View Post
              ลักษณะ การโพส เหมือน Dekmap02 เปียบ

sig มาจากเวปเดียวกันด้วย

คนเดียวกัน ชัว ล้าน%
              ถูกต้องนะครับ เด็กแมพ ครับ

ขณะใช้งานก็ ถอดปลํ๊ก Sata ออกดิ เคลมไม่ได้มั้ง
              จะทำให้ไหม้

Comment

ใช้นี้นะ รับรองพังแน่นอน

Comment

ม่ะใช่ เมพ หรอกคับ
                  ขอเป็นโปรแกรมพอมีไมอ่ะคับ
                  ไปยุ่ง ไร กับ เคสม่ะได้เลยคับ
                  มันปิดฝาอยู่ อ่ะคับ
                  เอา แบบว่าใช้ๆ ไป แตบ เลยคับ โปรแกรมไรก้อได้คับ
                  เปืด ได้ 24 ชั้วโมงคับ โปรแกรมทีให้มัน ทำงาน นานๆจนพังก้อได้คับ
                  เอาแบบประกัน ไม่รับ เคลม เลยนะคับ
                  พีพี ช่วยบอกแค่ชื่อก้อได้คับ

Comment

Originally posted by pongsapat View Post
                    เอาไปทำเพื่อ......................................................................
                    ใช้ทดสอบ ความสามารถของ Harddiskคับ
                    ไม่ใช้ เมพ หรอกคับ เมพมันอยู้ บอรด์ มือสองอยู่คับ

Comment

ผมว่าคนในนี้ก็ไม่ได้โง่ขนาดจะดูวิธีการเขียนแล้วไม่รู้ว่าเป็นคนๆเดียวกันหรือเปล่าหรอกนะ

Comment

ไม่อยากเคลมแปลงว่าจะเอาไปทำ เรื่องอื่นงั้นรึ โดนจับนะ

ถ้า HDD ตัวเอง ก็ไม่น่าจะทำ

จะเอาไปดักใน Pramool รึ

Comment

Originally posted by asphere View Post
                          ผมว่าคนในนี้ก็ไม่ได้โง่ขนาดจะดูวิธีการเขียนแล้วไม่รู้ว่าเป็นคนๆเดียวกันหรือเปล่าหรอกนะ
                          อย่าไปสนใจเลยอ่ะ คับ พี
                          มีโปรแกรม อย่างทีบอกไมคับ
                          เครืองมันปิดฝาอยู่อ่ะคับ เปิดออกมาม่ะได้อ่ะคับ
                          เอาโปรแกรมทีทำให้มัน ไหม เลยก้อได้คับ
                          อยู่ดู ตลอด คับ ไม่ ไหม เคื่อง หรอกคับ
                          มีพัดลม เป่าออกด้วยคับ เคื่องคอม อยู่กลางร้านเลยคับ คนเยอะคับไม่ไหม ลาม แน่นอนคับ มีคนอยู่คับ

Comment

Originally posted by X1950Pro View Post
                            ไม่อยากเคลมแปลงว่าจะเอาไปทำ เรื่องอื่นงั้นรึ โดนจับนะ

ถ้า HDD ตัวเอง ก็ไม่น่าจะทำ

จะเอาไปดักใน Pramool รึ
                            ง่ะ
                            ทำ เคืองตัวเองคับ
                            เอาไปทำเคื่องคนอื่น ไมอ่ะ
                            ไม่เล่น pramool ด้วยคับ
                            เคยเข้าไปที แล้วอ่ะคับ มัน ม่ะมี บอรด์ คอมให้เล่นอ่ะ
                            มีบอรด์ คุยเรื่องเกม เล่น อยู่แล้วคับ

Comment

ถ้าคิดแบบนั้น งั้น ขอเป็นโปรแกรม เทสหนักๆทั้วไป ละกันคับ
                              เอาเฉพาะ HardDisk นะคับ
                              ทีรับประกันว่า เทสนานแล้ว HardDiskแตบ ประกัน ส่ายหน้าคับ

Comment

Working...
                              X