Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอโปรแกรมทำลายHarddiskคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

โหลดบิต + ปล่อยบิตทิ้งไว้ มันก็โหดสุดๆแล้ว

Comment

...โอยยย อ่านยากจริงวุ๊ยยย!!~
      ต้องมานั่งแปลจาก"กลุ่มอักษรและวรรณยุกต์ในภาษไทย" ให้เป็น "ภาษาไทย" ที่คนทั่วไปเค้าอ่านแล้วเข้าใจกันง่ายๆ

...นี่กะเอาไปแกล้งคนอื่นล่ะสิเนี้ย? ความจริงโปรแกรมเทสHDDทั่วๆไปก็น่าจะทำได้นะ แค่สั่งให้มันrunไปเรื่อยๆไม่ต้องหยุด เดี๋ยวซักวันมันก็เสียเองแหละ หุๆๆ

Comment

ไม่รู้ดิถึงเวลาอยากได้ตัวใหม่ผมเอาเครมเลย Synnex เค้าไม่ได้เชคอยู่แล้ว

HDD2ปี เคลมมา20รอบละ

เสียจริงๆแค่2รอบ

Comment

Originally posted by romeo View Post
          ไม่รู้ดิถึงเวลาอยากได้ตัวใหม่ผมเอาเครมเลย Synnex เค้าไม่ได้เชคอยู่แล้ว

HDD2ปี เคลมมา20รอบละ

เสียจริงๆแค่2รอบ
          เอาแบบเครม ม่ะได้เลยอ่ะคับ
          ไม่อยากได้ตัวใหม่คับ

Comment

Originally posted by Wining View Post
            เอาแบบเครม ม่ะได้เลยอ่ะคับ
            ไม่อยากได้ตัวใหม่คับ
            ถอดออกมากระทืบสิคับวัยรุ่น ไม่ก็เอามอไซนายขับทับเรยคับ, yamaha mio นายมีไว้ iisj นะคับ ทำไมนายไม่จัยเรย มันมะ iisj นะเราอะ แย่ๆ เรามะปลื้มคับ

Comment

Originally posted by Wining View Post
              อย่าไปสนใจเลยอ่ะ คับ พี
              มีโปรแกรม อย่างทีบอกไมคับ
              เครืองมันปิดฝาอยู่อ่ะคับ เปิดออกมาม่ะได้อ่ะคับ
              เอาโปรแกรมทีทำให้มัน ไหม เลยก้อได้คับ
              อยู่ดู ตลอด คับ ไม่ ไหม เคื่อง หรอกคับ
              มีพัดลม เป่าออกด้วยคับ เคื่องคอม อยู่กลางร้านเลยคับ คนเยอะคับไม่ไหม ลาม แน่นอนคับ มีคนอยู่คับ
              สถานที่ test ร้าน Internet cafe แน่นอน100% ฟันทิ้ง!!!!

Comment

ไม่มี

Comment

จะพัง HDD ร้านเน็ตทำไมอะ

Comment

Originally posted by W h | t e View Post
                    จะพัง HDD ร้านเน็ตทำไมอะ
                    เคืองผมเองอ่ะคับ
                    ร้านเนต ผมเองอ่ะคับ
                    อย่าเข้าใจผิดคับ
                    เคืองเล่นเนต เล่นเกม ลงโปรแกรมไร ก้อม่ะได้อยู่แล้วคับ
                    มี โปรกัน คับ แถม มี การด์ในเคื่อง อีกตัวกันคับ
                    ม่ะได้มาพังร้านเนต คับ 55555

Comment

Originally posted by TWK. View Post
                      ใช้นี้นะ รับรองพังแน่นอน

เห็นด้วยกับวิธีนี้ แล้วไปเคลมกันชาติหน้า

Comment

เคืองผมเองอ่ะคับ
                        ร้านเนต ผมเองอ่ะคับ
                        อย่าเข้าใจผิดคับ
                        เคืองเล่นเนต เล่นเกม ลงโปรแกรมไร ก้อม่ะได้อยู่แล้วคับ
                        มี โปรกัน คับ แถม มี การด์ในเคื่อง อีกตัวกันคับ
                        ม่ะได้มาพังร้านเนต คับ 55555
                        เครื่องคุณเอง
                        ร้านคุณเอง
                        มีโปรแกรมป้องกัน+การ์ดด้วย
                        จะเอาไปโชว์คนอื่นหรอครับว่าเก่ง หาโปรแกรมมาพัง HDD คนอื่นได้

เชื่อก็โง่ดิ เอาเวลาไปศึกษาหาความรู้ดีกว่ามาถามชาวบ้านเขา จะมานั่งพังของชาวบ้านเขาเล่นทำไม

พิมพ์ไป อีโมไป รู้ๆอยู่ว่าใคร

Comment

พูดมาได้ว่าไม่ใช่ dekmap

เกรียนจริงๆ

Comment

Originally posted by ez2q2031 View Post
                            เครื่องคุณเอง
                            ร้านคุณเอง
                            มีโปรแกรมป้องกัน+การ์ดด้วย
                            จะเอาไปโชว์คนอื่นหรอครับว่าเก่ง หาโปรแกรมมาพัง HDD คนอื่นได้

เชื่อก็โง่ดิ เอาเวลาไปศึกษาหาความรู้ดีกว่ามาถามชาวบ้านเขา จะมานั่งพังของชาวบ้านเขาเล่นทำไม

พิมพ์ไป อีโมไป รู้ๆอยู่ว่าใคร
                            HHDตัวเองอ่ะคับ
                            โอชิดดดดดดดดดดดด
                            เข้าใจผิดกันหย่ายแล้วคับ
                            เอางี้นะคับ บอกชือโปรแกรม ทีเทส นานๆแล้ว HHD พังให้หน่อยคับ

Comment

ถ้าไม่ได้มีเจตนาร้ายช่วยบอกวัตถุประสงค์มาหน่อยครับ ว่าจะทำไปเพื่ออะไร
                              เพราะคนปกติคงไม่มีใครอยากทำให้ฮาร์ดดิสก์ตัวเองพังแบบเคลมไม่ได้หรอกครับ

Comment

บอกก้อได้อ่ะ คับ
                                คือ Harddiskมันเก่าแล้วอ่ะคับ
                                ถ้ามัน ม่ะแตบ มัน ก้อ ไปขอตังคซื้อของใหม่ๆม่ะได้อ่ะคับ
                                มันประกัน 5 ปีด้วยอ่ะคับ
                                อันที่แล้ว มัน แตบ มันยังเปลี่ยนของใหม่ให้เลยอ่ะคับ
                                เลย ต้องทำไง ก้อได้ ให้มันเครมม่ะได้อ่ะคับ
                                เอาแบบไม่ให้ใครรู้ด้วยอ่ะคับ
                                ไม่งั้นอด ของใหม่อ่ะ

Comment

Working...
                                X